Phần mềm hữu ích với Internet
By Caddell
#697794 đây là ảnh của em ý: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cho em hỏi là lq2m thế nào để tạo bật thang trong word vậy

còn đây là link bài tập: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

còn đây là bài tập mẫu: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các anh chị làm bài thơ lưu trọng lư nha. Làm xong roài post video lên cho em làm theo với mấy cái làm bật thanng em quên mất tiêu roài. Trông cậy vào Dien dan cả đó. Nếu không làm thì chỉ em cách làm bật thang cũng được ạ
By o0denias0o
#697796 làm vài cái text box là xong !! ^-^

đùa bác tý chứ em chưa gặp cái này bao giờ cả, nếu gặp thì em cũng tống vào text box rồi định dạng.
By phuthuycuatheky21
#697797 các bạn cho mình hỏi làm thế nào để tạo bật thang trong cái bài đó vậy và làm thế nào để tạo dấu ................... trong word các bạn giúp em với ạ
By nhutuyet1989
#697799 mình cũng không giỏi về word lắm, nếu để mình làm bài này thì mình sẽ vào paragraph->tab rồi set khoảng cách thụt đầu dòng cho từng dòng một, chắc hơi thủ công, không biết có pro nào có cách nào hay hơn không
By duongchieuminh
#697800 mình cũng không giỏi về word lắm, nếu để mình làm bài này thì mình sẽ vào paragraph->tab rồi set khoảng cách thụt đầu dòng cho từng dòng một, chắc hơi thủ công, không biết có pro nào có cách nào hay hơn không Bạn cũng không cần làm bạn chỉ cần chỉ mình làm sao để tạo dấu ................... trong word và tạo mấy cái bật thang ý lúc trước ông thầy có chỉ mà mình quên mất tiêu rồi
By [email protected]
#697803 Bạn cũng không cần làm bạn chỉ cần chỉ mình làm sao để tạo dấu ................... trong word và tạo mấy cái bật thang ý lúc trước ông thầy có chỉ mà mình quên mất tiêu rồi mình dùng word 2k13 thì vào paragraph->tab có tab stop position là khoảng cách từ đầu dòng đến lề phải, leader bạn chọn dấu 3 chấm ấy, rồi ok, nhấn tab sẽ ra dòng toàn dấu chấm
By cobemuadong7613112007
#697804 mình dùng word 2k13 thì vào paragraph->tab có tab stop position là khoảng cách từ đầu dòng đến lề phải, leader bạn chọn dấu 3 chấm ấy, rồi ok, nhấn tab sẽ ra dòng toàn dấu chấm thank bạn mình hiểu rồi còn cách làm bật thang thì sau hả bạn
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym