Phần mềm hữu ích với Internet
Hình đại diện của thành viên
By thaian
#696747 bạn nào có nick trên doko.vn thì giúp m down cái tài liệu này với ạ
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
và cái này nữa ạ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
mình Thank các bạn
mà mĩnh cũng chả biết làm sao để đăng nhập vào trang web này được,sợ tắt ra thì k vào được nữa :D ,nên bạn nào giúp m thì giúp m gửi qua mail m luôn nhá :[email protected]
yh:taibuon.nguyen ,rất vui đk làm quen vs mọi người :D
By thaian
By tctuvan
#696753 Có topic nhận download doko, bạn cần gì phải tạo topic mới. Chờ lát sẽ có tài liệu ngay
By thaian
tctuvan đã viết:Bác này hài hước thật, đăng 3 cái link mà 2 cái trùng nhau. Lần sau cứ bình tĩnh mà đăng thôi nhé

Download Luận văn công tác quản lý hóa đơn chứng từ chống thất thu thuế
Download Luận văn Các giải pháp tăng cường chống thất thu thuế GTGT và TNDN đối với các doanh nghiệp ngoài quốc doanh tại chi cục thuế huyện Đông Anh
Download Thực trạng Chứng từ hoá đơn và vấn nạn gian lận trong hoàn thuế giá trị gia tăng trong tình hình nước ta hiện nay

:clap:
Nhớ thank và chia sẻ cho ai cần

Thank bạn ,m cũng vội quá, 2 bài trùng nhau thật. Mình cần về bên hóa đơn chứng từ chứ k cần thuế nên bạn giúp m cái này đk k Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Thank bạn
By tctuvan
By thaian
#696766 Thank bạn,nhưng m k hiểu cho lắm,bạn bảo có 1 topic rùi mà m chả hiểu ở chỗ nào ,bạn bảo m với đẻ lần sau m nhở ở topic đó và cho m xin lỗi về sự kém cỏi lần này của mình :beg: :D
By tctuvan
#696768 Bạn đánh vào ô tìm kiếm ở phía trên ấy, là ra ngay
Có khá nhiều topic nhận download. Thôi không sao, Lần sau cứ đăng vào topic này cũng được rồi
By tctuvan
kzempty đã viết:bạn ơi nhờ bạn get hộ mình link này luôn với
tks bạn

Download Một số trào lưu triết học phương tây hiện đại
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online