Phần mềm hữu ích với Internet
By Grady
#695052 nhìn điểm thì cũng không bất ngờ lắm. ý giề đây

từ trước đến giờ mình chưa được xờ chạm đến mấy cái moderm, router nên k rành mà mình chỉ tìm hiểu chúng trên mạng thui

các bạn thông não mình với
By hoitamkiengiang
#695053 ý giề đây

từ trước đến giờ mình chưa được xờ chạm đến mấy cái moderm, router nên k rành mà mình chỉ tìm hiểu chúng trên mạng thui

các bạn thông não mình với Có vào thì nói chung là cũng không rõ ràng lắm để mà check đâu, hỏi cái thằng nào trả tiền thì nó mới rõ nhất....

còn đã bắt được wifi thì cứ dùng thoải mái đi,

chẳng có thằng nào trả tiền internet theo lưu lượng mà đi phát wifi free thế đâu,

mà nếu có thằng như vậy thì nó dốt thì tự chịu hậu quả.
By hoangthi752003
#695054 Có vào thì nói chung là cũng không rõ ràng lắm để mà check đâu, hỏi cái thằng nào trả tiền thì nó mới rõ nhất....

còn đã bắt được wifi thì cứ dùng thoải mái đi,

chẳng có thằng nào trả tiền internet theo lưu lượng mà đi phát wifi free thế đâu,

mà nếu có thằng như vậy thì nó dốt thì tự chịu hậu quả. nếu hack được thì sao bác! down film full HD và nhạc lossess thì nó sẽ khóc thảm thiết lắm! k muốn điều này xảy ra tí nào.
By Willhard
#695055 nếu hack được thì sao bác! down film full HD và nhạc lossess thì nó sẽ khóc thảm thiết lắm! k muốn điều này xảy ra tí nào. trừ khi nó đặt password dễ đoán còn không thì bây giờ có hack = niềm tin...
By huucong246
#695056 trừ khi nó đặt password dễ đoán còn không thì bây giờ có hack = niềm tin... 1 chai = 1 pass wifi wpa2 nha bác, em biểu diễn bác xem rùi tặng em 1 chai làm quà nhé!

thực sự nhìn qua ip k biết gói mạng nào hở các bác?
By Melvon
#695057 Nói tóm lại là không thể dựa vào sóng wifi mà biết cái nào thuê bao cái nào dung lượng cả bác ak.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym