Keandre

mình muốn biết cách phân biệt wifi xài trọn gói hay xài nhiêu trả nhiêu để tránh hack wifi không xài trọn gói!

xin các pro chỉ giáo

thanks!

1 chai = 1 pass wifi wpa2 nha bác, em biểu diễn bác xem rùi tặng em 1 chai làm quà nhé!

thực sự nhìn qua ip k biết gói mạng nào hở các bác? 1 chai thì đi đăng ký mới lãi hơn

Vào được mạng wifi rồi thì vô speedtest.net check, nó báo là nhà cung cấp CMC và FPT thì là trọn gói hết.

Mạng khác thì gõ trình duyệt 192.168.1.1 (hay .0.1) tuỳ mạng, nếu họ chưa thay đổi thì pass: admin, id: admin (một số modem thì khác, nhưng có ghi dưới *** hết), vào được rồi thì biết Acc, ngó quanh đoán xem nhà đó ở đâu, gọi lên tổng đài mạng tương ứng hỏi :"nhà em đang dùng gói trọn hay gói xyz".

Neal

trời rìu vàng ơi, cái đó là gói mạng trọn gói hay theo dung lượng chứ wwifi chỉ là 1 phát tín hiệu going như cái đt kéo dài là wifi còn đt cố định dây là không wifi thì dù có dung thế nào hay hình thức nào thì nó tính theo gói cước đó thế nào.

còn để xem gói cước thế nào thì bạn cần biết sdt đăng kí mạng, hay tên thuê bao mạng đó ( cái sdt going như cái hộ khẩu, tên thuê bao giống như tên mình) rồi bạn gọi lên trung tâm VDC 18001260 ( mien phí không mất tiền) họ sẽ cho biết là gói cước nào.

KO nên hack nhé, xin thẳng đi, đừng coi phim hay down load nhiều là đẹp, mình đang dùng wifi mấy đứa cạnh nhà xin mình cho hết, tụi nó coi phim cả ngày hơi lag tý nhưng không sao

dinhxuanduyet

mình muốn biết cách phân biệt wifi xài trọn gói hay xài nhiêu trả nhiêu để tránh hack wifi không xài trọn gói!

xin các pro chỉ giáo

thanks! rìu vàng mà đi hỏi câu vớ vẩn thế , Dcom trọn gói thì có chứ wifi thì chả qua cũng là bộ phát tín hiệu kéo ra từ gói ADSL đang dùng thôi , phụ thuộc với liên quan gì

lollipop_grand

Nhà bạn nếu có thuê bao internet thì chạy ra mấy của hàng PC mua thêm cái wireless router hay access point (vài trăm k) rồi nối cáp với cái Modem ADSL (là cái cục có mấy cái đèn chớp chớp ấy) cho nó phát wifi chỉ vậy thôi chứ đâu có tốn tiền thuê bao gì đâu.

kristin_ngan

hehe, em lên đây chém gió k ak, các bạn nỡ lòng nào ném gạch em thế!

cái tính nói k rõ mình chưa bỏ được

ý mình nói sao biết wifi đó phát ra từ mạng trọn gói hay theo dung lượng.

nếu mình truy cập vào ip router kiểm tra thì có biết được k vì mình k biết wifi đó là của ai nên gọi tổng đài biết gì mà nói!

rainy_k7

hehe, em lên đây chém gió k ak, các bạn nỡ lòng nào ném gạch em thế!

cái tính nói k rõ mình chưa bỏ được

ý mình nói sao biết wifi đó phát ra từ mạng trọn gói hay theo dung lượng.

nếu mình truy cập vào ip router kiểm tra thì có biết được k vì mình k biết wifi đó là của ai nên gọi tổng đài biết gì mà nói! nói như thế này có vẻ ỗn hơn không ? nói như lúc đầu cứ tưởng đang đùa Rìu vàng hỏi câu khá bất ngờ

znaughtygalz

Đã hack thì xác định thoải con gà mái luôn cho rồi

Mà mình thấy chỉ truy cập được vào con wifi router thôi chứ đâu có vào được con modem đâu mà biết thông tin

Grady

nhìn điểm thì cũng không bất ngờ lắm. ý giề đây

từ trước đến giờ mình chưa được xờ chạm đến mấy cái moderm, router nên k rành mà mình chỉ tìm hiểu chúng trên mạng thui

các bạn thông não mình với

hoitamkiengiang

ý giề đây

từ trước đến giờ mình chưa được xờ chạm đến mấy cái moderm, router nên k rành mà mình chỉ tìm hiểu chúng trên mạng thui

các bạn thông não mình với Có vào thì nói chung là cũng không rõ ràng lắm để mà check đâu, hỏi cái thằng nào trả tiền thì nó mới rõ nhất....

còn đã bắt được wifi thì cứ dùng thoải mái đi,

chẳng có thằng nào trả tiền internet theo lưu lượng mà đi phát wifi free thế đâu,

mà nếu có thằng như vậy thì nó dốt thì tự chịu hậu quả.

hoangthi752003

Có vào thì nói chung là cũng không rõ ràng lắm để mà check đâu, hỏi cái thằng nào trả tiền thì nó mới rõ nhất....

còn đã bắt được wifi thì cứ dùng thoải mái đi,

chẳng có thằng nào trả tiền internet theo lưu lượng mà đi phát wifi free thế đâu,

mà nếu có thằng như vậy thì nó dốt thì tự chịu hậu quả. nếu hack được thì sao bác! down film full HD và nhạc lossess thì nó sẽ khóc thảm thiết lắm! k muốn điều này xảy ra tí nào.

Willhard

nếu hack được thì sao bác! down film full HD và nhạc lossess thì nó sẽ khóc thảm thiết lắm! k muốn điều này xảy ra tí nào. trừ khi nó đặt password dễ đoán còn không thì bây giờ có hack = niềm tin...

huucong246

trừ khi nó đặt password dễ đoán còn không thì bây giờ có hack = niềm tin... 1 chai = 1 pass wifi wpa2 nha bác, em biểu diễn bác xem rùi tặng em 1 chai làm quà nhé!

thực sự nhìn qua ip k biết gói mạng nào hở các bác?

Melvon

Nói tóm lại là không thể dựa vào sóng wifi mà biết cái nào thuê bao cái nào dung lượng cả bác ak.

Các chủ đề có liên quan khác