Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyenvanchieu2606
#695078 tốn phí lắp dặt thôi bạn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tran_thuy_phuong
#695079 vâng, nhưng vấn đề của em là muốn trạm ngưng sử dụng dịch vụ, mới dùng dc 2 tháng thì em có thể tạm ngưng sử dụng đuợc không?
By Baron
#695080 Mình nghỉ nó không đòi đâu cái này mình tạm ngưng thôi mà chứ có ngừng đâu, mà đòi thì sau này dùng thì mình đòi lại , mà sao bắt mạng mà không có hợp đồng gì hết vậy ta vậy mà cũng bắt được hi, trước mình bắt nó hợp đồng đầy đủ lắm ...

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! tổng hợp | Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tinhlavaysao_xboy
#695084 Cứ ra điểm giao dịch nói rõ là tạm ngưng sử dụng dịch vụ 6 tháng. không phải đền hợp đồng hay bồi thường gì cả nhé.
By spy_vodoi
#695086 Giấy biên nhận bàn giao mà NV VNPT giao cho bạn nó kiêm luôn hợp đồng đó bạn.

Việc bạn ngưng sử dụng dịch vụ, theo tui thì bạn không nên đóng tiền mạng hàng tháng nữa, để nó tự động ngắt kết nói mạng của bạn. khi nào bạn có nhu cầu sử dụng lại thì lên VNPT gần nhất đóng tiền là nó mở lại cho bạn dùng.

Còn cái modern thì nó không lấy lại đâu bạn, vì nó cũng không rãnh đâu mà nhớ đến cái modern của bạn.

Chúc bạn vui.
By Kameron
#695087 theo như mình biết nếu bạn hưởng khuyến mãi thì cam kết sử dụng 24 tháng "liên tục", nghĩa là bạn không được tạm ngưng, tuy nhiên bạn vẫn có thể chuyển về sử dụng dung lượng chỉ 20 ngàn/tháng.việc bạn không đóng trong 2 tháng nó sẽ ngưng cung cấp mạng, nhưng sau này nếu bạn muốn sử dụng lại phải đóng 2 tháng đó mới được sử dụng. việc thu hồi modem la lẽ đương nhiên bạn à, nó hỗ trợ cho mình nên nếu bạn không sủ dụng thi no thu về.
By dola_dom
#695088 mình mới lắp được 1 tuần vẫn tạm ngưng được nè. Nhớ nói rõ là tạm ngưng chứ đừng nói là ngừng sử dụng nó tưởng cắt hợp đồng hù ghê lắm
By hokha2001
#695089 Vẫn ngưng sử dụng dịch vụ vô tư nhé bác, chúng nó có phải ông nội đâu mà không cho ngừng. Theo em là nó sẽ không đến đòi lại modem đâu, mà nếu có đến thật thì bác trả modem cho nó vì bây giờ bác cũng có xài mạng đâu, khi nào bác sử dụng lại mạng thì báo với tụi nó lấy lại modem mà xài.

Mà từ lúc này trở đi bác ngưng mạng hay bắt lại mạng phải bắt nó có giấy tờ hợp đồng đàng hoàng, hay cam kết điều kiện này nọ rõ ràng bằng văn bản. Nếu tụi nó không có hợp đồng gì hết là hoàn toàn sai nguyên tắc, bác nói thẳng vào mặt chúng nó, không có hợp đồng thì đây không chơi nhé
By nhocxinh_trasua
#695090 vâng, vậy em vẫn có quyền tạm ngưng sử dụng trong một thời gian, em sẽ không đóng tiền để nó tự ngắt vậy!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym