Phần mềm hữu ích với Internet
By vic_ko0l
#688069 Xin chào ketnooi.com/forum! tui là nhân viên kinh doanh Viettel và cũng là thành viên của ketnooi.com/forum khá lâu ( tuyệt đối không liên quan tới các vụ fix lỗi 3g Viettel ), nay tui cần chạy chỉ tiêu số lượng giới thiệu người dùng Mimax của Viettel. Vì vậy bạn nào đăng ký Mimax thì tui sẽ chuyển tiền 6000đ vào tk chính của người đó! Cũng là 1 cách thức đăng ký Mimax vì vậy không ảnh hưởng gì cả. Bạn nào có ý giúp thì soan tin theo cú pháp:

Mimax_0963728223 gửi 9123
(phí 70.000đ/lần đăng ký đối với thuê bao thường và 50000đ/lần đối với thuê bao sinh viên)

Sau khi các bạn đăng ký thành công thì sẽ có tin nhắn trả về số sim đa năng của tôi, tui sẽ chuyển tiền vào số đó!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By yenbai_net
By leave_me_leave_me_leave_me.alone
#688164 thôi, tuần trước em mua cục wifi luôn rồi, ở nhà dùng wifi, điện thoại lướt web các kiểu hết 30MB free rồi tính tiếp
By Mogue
#688169 hình như làm theo cú pháp đó là tặng gói cước mimax cho thuê bao đó mà không đâu bạn ơi! cũng là 1 cách đăng ký nhưng do mình giới thiệu, không ảnh hưởng gì cả, bạn vẫn dùng mimax bình thường! thank!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym