Phần mềm hữu ích với Internet
By anglelynguyen
#687328 mình cũng đang bị tình trạng giống y của thớt ! thêm 1 điều đặc biệt nữa là cũng dùng anti virus AVG Internet Security . Chỉ có mỗi mạng là # , mình đang xài gói 6 mb của FPT .

Vừa gặp 1 ông bên 4rum bk cũng bị giống mình , ông ấy cũng dùng AVG luôn Mình nghĩ vấn đề ở đây là cái AVG , đang quét lần cuối rồi tháo nó ra đây Mình tháo AVG ra rồi chưa có gặp lại vấn để này nữa, chắc do firewall của nó chặn các trình duyệt truy cập video của youtube
By Marley
#687329 dùng máy tính hơn 3 năm vào đủ các thể loại web và phim cấp 3 mà chưa bao giờ cài AV. giờ dùng win8 cái defender mặc định cũng tắt luôn mà chưa thấy lỗi lầm gì
By caubevosong2
#687330 Nếu các bạn sử dụng avg 2013 . thì các bạn nên tắt cái này .

bước 1 : mở avg lên

bước 2 : vào option

bước 3 : vào advanced setting

bước 4 : bên góc trái .vào wed browsing protection . chọn online shield . bỏ tick enable avg accelerator .

Mình sử dung avg internet security 2013 .

chúc các bạn thành công .
By Ignado
#687331 Nếu các bạn sử dụng avg 2013 . thì các bạn nên tắt cái này .

bước 4 : bên góc trái .vào wed browsing protection . chọn online shield . bỏ tick enable avg accelerator .

chúc các bạn thành công . cách này ok nè.mình dùng suốt
By papillon_1411
#687339 Thank nhé, tớ đã bỏ cái enable avg accelerator. Tìm hiểu mới biết nó là chức năng chặn dung lượng download, bị mấy hôm rồi, cứ tưởng dính virut gateway..hi hi
By q_thangdhkt
#687340 Nếu các bạn sử dụng avg 2013 . thì các bạn nên tắt cái này .

chúc các bạn thành công . THanks ban.
By Euen
#687343 Nếu các bạn sử dụng avg 2013 . thì các bạn nên tắt cái này .

chúc các bạn thành công . Tuyệt vời ông mặt trời!

Thank Bro rất nhiều, cả tháng nay mình muốn điên với cái này lun, công việc lên Youtube nhiều nên không cẩn thận là phải reset máy.

Trước chỉ biết do PC vì đt vẫn wifi bình thường nhưng không biết soft nào chặn băng thông.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym