Alexis

em mới lắp đặt internet của VNPT được một tháng, liệu em có thể tạm ngưng sử dụng dịch vụ hay không? xin anh chị cho em biết điều kiện để ngưng sử dụng dịch vụ là gì? (nếu Có) em xin cảm ơn!

trangvasao9x

bạn phải dùng 12 tháng mới được ngưng dịch vụ, khi ngưng dịch vụ phải trả lại modem

CÒn tuỳ từng trường hợp vào hợp đồng ký giữa 2 bên nữa nhé .Có Cam kết hay không

Cái Modem nếu dùng đủ cam kết thì coi như là của mình rồi nhé

Jeran

CÒn tuỳ từng trường hợp vào hợp đồng ký giữa 2 bên nữa nhé .Có Cam kết hay không

Cái Modem nếu dùng đủ cam kết thì coi như là của mình rồi nhé anh ơi, cam kết gì ạ? có thấy ghi trong hợp đòng là bao lâu đâu? em dùng gói basic 198k chỉ biết là khi lắp đặt hàng tháng phải trả cho nó. nhưng đây em muốm tạm ngưng thôi, sau 2 tháng lại mở mạng trở lại chả hạn. chứ không phải ngưng hẳn như bác ở trên nói

dangtrang2246

anh ơi, cam kết gì ạ? có thấy ghi trong hợp đòng là bao lâu đâu? em dùng gói basic 198k chỉ biết là khi lắp đặt hàng tháng phải trả cho nó. nhưng đây em muốm tạm ngưng thôi, sau 2 tháng lại mở mạng trở lại chả hạn. chứ không phải ngưng hẳn như bác ở trên nói hoàn toàn được bạn à, bạn lên trung tâm đăng ký VNPT (nơi bạn đăng ký đó) họ sẽ hướng dẫn bạn đầy đủ

Các chủ đề có liên quan khác