Phần mềm hữu ích với Internet
By Corwyn
#684706 như tiêu đề mình sẽ share cách làm sim lô gói FCU 70 và MIU giá 20k chỉ với 10 người

hai dc share rồi âm thầm mà dung không dc khoe ! nếu khoe mình fix ngay tại sim luôn thong qua đăng vào tài khoản Mobifone.com.vn

Yahoo: satthutangai_tm

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dang_hongky
By hny_84
By ranma_akane
#684724 mình không hiểu về cái vụ này lắm.Bạn có thể nói rõ hơn được không? Mihf cũng đang có nhu cầu dùng internet 3G

Nhưng mình có usb 3g rồi.Nhưng chưa có sim đăng ký.Đọc trên mạng thấy người ta nói gói miu thi 50.000 1 tháng,mà chỉ có 500mb là tốc đọ cao thôi.

Còn của bạn là gì vậy?bạn có thể nói cụ thể hơn không? có phải chỉ mất 20.000 1 tháng không?
By shiiyuki_zanshiko
#684726 mình không hiểu về cái vụ này lắm.Bạn có thể nói rõ hơn được không? Mihf cũng đang có nhu cầu dùng internet 3G

Nhưng mình có usb 3g rồi.Nhưng chưa có sim đăng ký.Đọc trên mạng thấy người ta nói gói miu thi 50.000 1 tháng,mà chỉ có 500mb là tốc đọ cao thôi.

Còn của bạn là gì vậy?bạn có thể nói cụ thể hơn không? có phải chỉ mất 20.000 1 tháng không? bạn không hiểu à ! bác đó chia sẻ cách giá 20k
By thuy_hoa_than7
#684727 Dúng sim khác tặng gói cước FCU70 sang sim Fastconnect không bị trừ data, MIU thì không biết. Hết
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội