Phần mềm hữu ích với Internet
By dmhoa77
#683160 Hiện giờ mình đang dùng usb e173eu-1 của viettel-sim đi kèm luôn cho dcom.Mình đã thử lắp sim dcom và đt và đăng kí nhưng nó trả về bảo yêu cầu không đúng gì gì đó.Giờ phải làm thế nào ??

Rất mong nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình của ae
By Rowtag
#683167 Hiện giờ mình đang dùng usb e173eu-1 của viettel-sim đi kèm luôn cho dcom.Mình đã thử lắp sim dcom và đt và đăng kí nhưng nó trả về bảo yêu cầu không đúng gì gì đó.Giờ phải làm thế nào ??

Rất mong nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình của ae Sim Dcom không thể đăng ký gói Mimax bạn nhé, muốn đăng ký Mimax bạn kiếm cái sim thường (Tomato, Economy...) mà đăng ký
Blog Tâm sự:
  • Chồng toàn dùng bạo lực để dạy con mới tuổi rưỡi | 05:02 ...
  • Dòng nhật ký cho em từ nơi xa cách 8 nghìn km | 06:02 ...
  • Trở nên cô độc vì liên tục muốn níu giữ tình yêu của anh | 06:02 ...
  • Tôi bỏ người chồng phản bội và không cho anh biết về cái thai | 07:02 ...
  • Bất lực vì chứng ăn xong là tìm mọi cách ói ra hết | 04:02 ...
  • Đến với người mới nhưng tôi chẳng thể quên người đã khuất | 07:02 ...
By gian_ho
#683168 Sim Dcom không thể đăng ký gói Mimax bạn nhé, muốn đăng ký Mimax bạn kiếm cái sim thường (Tomato, Economy...) mà đăng ký Sau khi đăng kí mimax cho sim thường lắp vào usb dcom nó có nhận không hả bạn?
By share_all
#683169 Vứt sim 3G đi , mua 1 cái sim rác về , nhét vào D-com rồi đăng kí bình thường.

Dùng xong 500MB miễn phí thì dùng tool để phá băng thông.
By luuviethung.hung
#683173 Vứt sim 3G đi , mua 1 cái sim rác về , nhét vào D-com rồi đăng kí bình thường.

Dùng xong 500MB miễn phí thì dùng tool để phá băng thông. mình dùng androi có cách nào phá băng thông không bạn
By magaret_d
#683174 Vứt sim 3G đi , mua 1 cái sim rác về , nhét vào D-com rồi đăng kí bình thường.

Dùng xong 500MB miễn phí thì dùng tool để phá băng thông. mình dùng androi có cách nào phá băng thông không bạn
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online