Phần mềm hữu ích với Internet
By vananh_vananh1321991
#680286 Thông băng tỉnh mình là 2,5 lúc trước sài thì cũng nhanh bình thường nhưng sao giờ nó lag quá , nhưng khi đo trên speedtest (3.2Mbps) hay download bằng IDM ( 400MB/s) -> bình thường . Vô mấy trang web đợi load lâu kinh vd : facebook , youtube,...

Ai giải thích giúp mình giải quyết với

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguyendinhhuyhung
#680328 Thông băng tỉnh mình là 2,5 lúc trước sài thì cũng nhanh bình thường nhưng sao giờ nó lag quá , nhưng khi đo trên speedtest (3.2Mbps) hay download bằng IDM ( 400MB/s) -> bình thường . Vô mấy trang web đợi load lâu kinh vd : facebook , youtube,...

Ai giải thích giúp mình giải quyết với chém thế 400mb/s cáp wang khủng nhất củng không có vé đó :gach:
By Walworth
#680329 mình cũng thấy thế

Hình như từ ngày ra gói cáp quang 350k nó làm trò để mọi người đổi đấy

vnpt cáo già lắm
By Hadrian
#680332 chém thế 400mb/s cáp wang khủng nhất củng không có vé đó :gach: Không biết bạn xài mạng nào nhưng mình down torrent hay mediafire đều trên 400K gói mega easy . nhưng không hiểu sao 1 tuần này nó cứ rớt liên tục từ 4m mấy xuống 1m thẳm chí vài trăm k đường truyền chán bọn VNPT vãi.

Chắc ra gói cấp quang 350k như bạn Zinken nói tui này cáo thật.
Kết nối đề xuất: