Phần mềm hữu ích với Internet
By zumilove_faithful
#679113 Như tiêu đề trên mình không biết lấy ảnh từ video như thế nào. Bạn nào rảnh cắt lấy cái ảnh ở đoạn 0:13 và 0:19 giúp mình nhé. Tks

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By mrhoang23888
#679114 Nếu bạn dùng winxp thì có thể dùng ngay window media macker của windows để lấy ảnh bạn thích
By thebao.buzzlove
#679115 Nếu bạn dùng winxp thì có thể dùng ngay window media macker của windows để lấy ảnh bạn thích mình xài windows xp nhưng hình như không có cái phần mềm đấy
By yox_nox
#679119 Sao các bạn rắc rối vậy.

Phím Print Screen SysRq và phím Insert, phần mềm mspaint.exe của windows dùng để làm gì.

1, để chế độ full video lên.

2, Đếm đoạn cầm chụp dừng lại, bấm phím Print Screen SysRq.

3, mở mspaint.exe (phần mềm paint của windows ấy) bấm tổ hợp phím Shift + Insert hay Ctrl + V hay chuột phải rồi chọn Paste.

4, chỉnh sửa bằng paint rồi lưu lại bằng định dạng mình cần.
By meomeo_kute
#679120 Sao các bạn rắc rối vậy.

Phím Print Screen SysRq và phím Insert, phần mềm mspaint.exe của windows dùng để làm gì.

1, để chế độ full video lên.

2, Đếm đoạn cầm chụp dừng lại, bấm phím Print Screen SysRq.

3, mở mspaint.exe (phần mềm paint của windows ấy) bấm tổ hợp phím Shift + Insert hay Ctrl + V hay chuột phải rồi chọn Paste.

4, chỉnh sửa bằng paint rồi lưu lại bằng định dạng mình cần. vãi bạn phim mà bạn cũng chụp được bằng "prt sc sysrq" giỏi thật
By daigiabacky_0808
#679121 vãi bạn phim mà bạn cũng chụp được bằng "prt sc sysrq" giỏi thật Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Phím Print Screen SysRq là phím hỗ trợ chụp ảnh kinh điển của windows, bạn có thể chụp ảnh phim hay game bằng nó đó.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym