nguoihung882000

Chả là mạng em mấy bữa nay có vấn đề, hôm nay kỹ thuật VNPT xuống sửa mạng cho em, rồi tư vấn kêu bọn anh đang có khuyến mãi gói cáp quang chỉ 350k / 1 tháng ( 8 -> 10mb )chứ mấy ông đó kêu bt là tận 550k:, kêu em bỏ cáp đồng để dk qua cáp quang mà xài:, chỉ giành riêng cho kỹ thuật viên quanh địa bàn có cáp quang để mắc dịch vụ thôi ( có nghĩa là chỉ mấy anh này mới có thể mắc gói đó ), rồi kêu hạn chỉ đến hôm nay thôi, mai là hết r ( bố tổ sư lại chém gió ) , bt nhà em xài gói 275k, giờ thêm ít tiền mà có cáp quang, thấy lọt tai quá nên em dk luôn r, mai là đến lắp. Giờ lên đây hỏi mọi người thử, mọi người thấy sao ạ, có vấn đề gì không nhỉ

trqhuong

sợ sai xài được vài tháng xong tăng cước lên hoặc bóp BW đó bác.bọn VNPT già lắm

boy_dangyeu001

Nếu có thể bạn hãy chuyễn wa dùng mạng FPT nha. Gói 8m dg truyền cáp quang lun mà chỉ 330k/tháng mà lại hưỡng dc nhìu ưu đãi nữa

thể loại cáp quang gì mà 330k một tháng vậy đâng dùng ADSL của FPT 300k 1 tháng 6mbps đây mình nghe mấy cái vụ cáp quang @@ mà mấy trăm k nghe nghi nghi làm gì có truyện lai rẻ trong khi ADSL cũng mấy trăm k mà xem trên web gói cáp quang toàn mấy triệu một tháng @@

Enrico

thể loại cáp quang gì mà 330k một tháng vậy đâng dùng ADSL của FPT 300k 1 tháng 6mbps đây mình nghe mấy cái vụ cáp quang @@ mà mấy trăm k nghe nghi nghi làm gì có truyện lai rẻ trong khi ADSL cũng mấy trăm k mà xem trên web gói cáp quang toàn mấy triệu một tháng @@ FPT thì cáp quang rẻ nhất có 176k/tháng thôi thím à

nvthiensu

Theo mình thì vnpt hơi đắt 1 chút nhưng ổn định nhất, còn viettel thì bên đã có 1 bạn kêu rồi đây

quocvan910312

Theo mình thì vnpt hơi đắt 1 chút nhưng ổn định nhất, còn viettel thì bên đã có 1 bạn kêu rồi đây Hơi đắt gì bạn? VNPT 350k mà băng thông 8-10Mbps, còn Viettel 385k mà băng thông 12Mbps cơ mà.

Các chủ đề có liên quan khác