Phần mềm hữu ích với Internet
By Fearnleah
#676018 à, tìm bo mới thấy douma bác mr.dub cho e hỏi là e cài đặt sao nó ghi ứng dụng k dc cài đặt là sao @@ éo hiểu nữa Bác xem lại thế nào chứ, mọi người ok hết mà ăn ở thế nào ấy nhỉ
By meo_con_co_don_94
#676019 cái này không phá bw được đâu, vài bác may mắn thôi, cái này là phần mềm được dịch lại của những phần mềm khác, mình không tiện nói, bác chủ top may mắn thế, mình làm hoài k được
By Flemming
#676021 cái này không phá bw được đâu, vài bác may mắn thôi, cái này là phần mềm được dịch lại của những phần mềm khác, mình không tiện nói, bác chủ top may mắn thế, mình làm hoài k được Nó được Việt hóa mà bạn
Cho bạn 1 gạch vì link die và phần mềm không cài đặt được trên galaxy gt s6102 Vãi cả link die ) ứng dụng trên AppStoreVn mà cũng có "link die" à @@
By giahuy_online12
#676022 Đã dùng và thấy không có tác dụng

Ứng dụng này khi cài sẽ chèn 1 tweak vào hệ thống, lợi hại thế nào thì chưa biết
By Howe
#676023 Đã dùng và thấy không có tác dụng

Ứng dụng này khi cài sẽ chèn 1 tweak vào hệ thống, lợi hại thế nào thì chưa biết Tweak đó nhằm "tăng cường cường độ tín hiệu, tinh chỉnh tối ưu hệ thống của bạn, phân tích và đưa ra thông số hợp lý nhất."

Ok?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym