no1_kem

douma bác mr.dub cho e hỏi là e cài đặt sao nó ghi ứng dụng k dc cài đặt là sao @@ éo hiểu nữa

pub thế này thì nếu có được cũng vài bữa bị nó fix thôi.

cơ mà mình sài 3g vina thấy tốc độ vẫn 256/128 vẫn chấp nhận được

yenbeckham

Mẹ xài cho hư cái điện thoại, toàn trò điên, tiền sửa điện thoại nối mạng mẹ cho rồi !

thanhnha0805

Mình thấy chẵng nhanb thêm gì cả. Mình xài hơn 1 tuần nay r. Thấy vô dụngquá nên gở. Thật chất mobi sữa băng thông r hay sao đó. Hết MB được 30kB như trước r

Mình thấy chẵng nhanb thêm gì cả. Mình xài hơn 1 tuần nay r. Thấy vô dụngquá nên gở. Thật chất mobi sữa băng thông r hay sao đó. Hết MB được 30kB như trước r Mình xài bt nhé, mấy người vô confirm ok hết kìa bạn thử lại xem

hoangtv1989

Mẹ xài cho hư cái điện thoại, toàn trò điên, tiền sửa điện thoại nối mạng mẹ cho rồi ! Ok, vậy bạn vào đây nhằm mục đích gì @@ chẳng phải vì tiếc tiền không muốn nối mạng mới vào đây hả

Fearnleah

à, tìm bo mới thấy douma bác mr.dub cho e hỏi là e cài đặt sao nó ghi ứng dụng k dc cài đặt là sao @@ éo hiểu nữa Bác xem lại thế nào chứ, mọi người ok hết mà ăn ở thế nào ấy nhỉ

cái này không phá bw được đâu, vài bác may mắn thôi, cái này là phần mềm được dịch lại của những phần mềm khác, mình không tiện nói, bác chủ top may mắn thế, mình làm hoài k được

kute_0o0

Cho bạn 1 gạch vì link die và phần mềm không cài đặt được trên galaxy gt s6102

Flemming

cái này không phá bw được đâu, vài bác may mắn thôi, cái này là phần mềm được dịch lại của những phần mềm khác, mình không tiện nói, bác chủ top may mắn thế, mình làm hoài k được Nó được Việt hóa mà bạn
Cho bạn 1 gạch vì link die và phần mềm không cài đặt được trên galaxy gt s6102 Vãi cả link die ) ứng dụng trên AppStoreVn mà cũng có "link die" à @@

giahuy_online12

Đã dùng và thấy không có tác dụng

Ứng dụng này khi cài sẽ chèn 1 tweak vào hệ thống, lợi hại thế nào thì chưa biết

Howe

Đã dùng và thấy không có tác dụng

Ứng dụng này khi cài sẽ chèn 1 tweak vào hệ thống, lợi hại thế nào thì chưa biết Tweak đó nhằm "tăng cường cường độ tín hiệu, tinh chỉnh tối ưu hệ thống của bạn, phân tích và đưa ra thông số hợp lý nhất."

Ok?

Các chủ đề có liên quan khác