caubevosong2

Tools GetLink Fshare, 4Share VIP 1.7.7 – Công cụ download file nhanh chóng. Bạn muốn tải phần mềm tiện ích, tải phim HD dung lượng khủng trên Fshare, 4share bạn phải trả phí để tải được một cách nhanh chóng. Điều đó không cần nữa, mình xin giới thiệu công cục tự động Get link Max tốc độ giúp bạn có thể lấy được những link tải cùng lúc nhiều file trên Fshare thao tác đơn giản.

DOWNLOAD TẠI ĐÂY

Link mega ( cực nhanh): - Tools sẽ tự động update cho anh em ngay trên phần mềm, mình sẽ cập nhật trực tiếp ngay trên 4fum luôn

HƯỚNG DẪN

Bạn copy file link URL từ server Fshare, 4Share rồi dán vào khung mục số 1, rồi chọn mục Thêm số 2. Sau đó, bạn mở mục số 3 ra sẽ có những tài khoản VIP để đăng nhập thành công. Và chọn GetLink mục số 4, xong bạn nhìn bên phải sẽ thấy đăng nhập thành công từ mục số 5 ( tức là OK). Bạn làm theo hình cho đơn giản nha
Sau đó, bạn mở IDM download lên bạn chọn Resume lại là OK.

CHÚC MỌI NGƯỜI DOWNLOAD VUI VẺ NHA!

mọi người cho mình bình luận xem tool hoạt động tốt không, để mình trực tiếp hỗ trợ cho mấy bạn luôn tại đây ( cập nhật thường xuyên) cho mọi người

yennhu_02

Check xem nào ,tool của các bạn khác nhiều người dùng quá nên chả get được ,toàn gì mà trùng phiên đăng nhập ,get mãi chả xong

honey85vn

Check xem nào ,tool của các bạn khác nhiều người dùng quá nên chả get được ,toàn gì mà trùng phiên đăng nhập ,get mãi chả xong bạn chịu khó get nhiều lần lại xem, trong đó có 3 tài khoản vip nên mọi người cứ an tâm việc đăng nhập

Sao get link mà nó báo cả 3 tài khoản đều không phải tài khoản vip là thế nào bác ơi? mà bạn tải bằng idm có nhanh hơn không, nếu nhanh nó là tài khoản vip bạn thử lại xem, mình tải bằng tools đó vẫn nhanh mà

Các chủ đề có liên quan khác