Phần mềm hữu ích với Internet
By Brannon
#675908 Ko biết dùng CE thì lên google kiếm mấy cái trainer của game mình chơi mà cheat

VD: Total War - Barbarian Invasion trainer
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Download về,chạy trainer,click hotkey:

F4 :Toggle Get Massive Money

F8 :Toggle Infinite Movement

Get Massive Money:

You will get 999999 Money.

Infinite Movement:

All your units will be able to go around the world and back in only

one turn

P/s: Dùng hack hay cheat thì nhanh chán và bỏ game

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By baby_thanhvan45
#675909 bây giờ người ta không dùng cheat từng cái 1 thế nữa mà người ta dùng trainer , bạn lên search trainer total war , ver game bn thì tìm cái tưing tự , trainer được làm từ cheatengine lưu dưới dạng trainer để bật lên chơi luôn tiện hết dùng cheat từng cái 1 , bạn thử nhé
By hoatuongvi123
#675910 bây giờ người ta không dùng cheat từng cái 1 thế nữa mà người ta dùng trainer , bạn lên search trainer total war , ver game bn thì tìm cái tưing tự , trainer được làm từ cheatengine lưu dưới dạng trainer để bật lên chơi luôn tiện hết dùng cheat từng cái 1 , bạn thử nhé tại mình đang chơi sanguo total war bản 19.A và 19.B nên không thể dùng trainer đẻ cheat được mà chỉ có thể dùng Artmoney hay Cheat Engine để cheat games thôi còn dùng trainer thì không được. Bản sanguoe có thể tham khảo ở đây:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! và mình đang chơi bản mod

Han Zhi Shang mod 1.03 (Three Kingdoms-Medieval 2 total war mod) xem chi tiết ại đây:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! mình muốn dùng

Cheat Engine và ArtMoney cho nó tăng tiền nhanh đở phải dùng add_money hiểu chưa mấy chú
By nt_phong1553
#675911 Đúng rồi 2 Phần mềm trên là đồ vô dụng.và là 2 Phần mềm nổi tiếng.. 2 Phần mềm ngu [SET ngu == thông minh] ..Bạn là người giỏi. Đúng là chơi "Thông minh"<> mà nguy hiểm lắm cơ... Mà công nhận mấy thằng "Thông minh"<> chơi game "Thông minh" thường hay hack lắm
By longdaica8x2001
#675912 Mình rất mê thể loại chiến thuật như Total War này, và mình khuyên chân thành nha:

Game này bạn chơi chưa đến 15 phút sẽ chán nếu dùng cheat.

Bạn sẽ chơi hơn 1 tuần và rất mê nó vì cái hay và khó của nó, mình thường mất hơn 1 ngày để hoàn thành màn.

Chiến thuật chính là "Chắc thắng thì mới đánh" nên hơi lâu.

Giờ đang nghiền cái RTK 11 PUK, chơi hay mà đau đầu quá.
By xuanhue.luckymouse
#675913 Mình rất mê thể loại chiến thuật như Total War này, và mình khuyên chân thành nha:

Game này bạn chơi chưa đến 15 phút sẽ chán nếu dùng cheat.

Bạn sẽ chơi hơn 1 tuần và rất mê nó vì cái hay và khó của nó, mình thường mất hơn 1 ngày để hoàn thành màn.

Chiến thuật chính là "Chắc thắng thì mới đánh" nên hơi lâu.

Giờ đang nghiền cái RTK 11 PUK, chơi hay mà đau đầu quá. nếu đau đầu thì dùng cheat cho nó lẹ
By darksmith_1992
#675914 Đúng rồi 2 Phần mềm trên là đồ vô dụng.và là 2 Phần mềm nổi tiếng.. 2 Phần mềm ngu [SET ngu == thông minh] ..Bạn là người giỏi. Đúng là chơi "Thông minh"<> mà nguy hiểm lắm cơ... Mà công nhận mấy thằng "Thông minh"<> chơi game "Thông minh" thường hay hack lắm Bộ hai cái trên không hack được total war ah. sao bạn lại nói vậy
By never_give_up_13
#675915 nếu đau đầu thì dùng cheat cho nó lẹ Chơi game mà cheat thì tốt nhất là chơi game pikachu cho khỏe, game chiến thuật mà cheat thì còn gì là hay nữa.
By dung_hanh
#675916 Chơi game mà cheat thì tốt nhất là chơi game pikachu cho khỏe, game chiến thuật mà cheat thì còn gì là hay nữa. Nói tóm lại một câu là cái Cheat Engine và ArtMoney có cheat được game total war không
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym