whisky_love412

Nói tóm lại một câu là cái Cheat Engine và ArtMoney có cheat được game total war không có Cheat Engine hack dc nhá như bạn nói .... quá nên không chỉ cách cheat đâu ^^

Ko biết dùng CE thì lên google kiếm mấy cái trainer của game mình chơi mà cheat

VD: Total War - Barbarian Invasion trainer

Download về,chạy trainer,click hotkey:

F4 :Toggle Get Massive Money

F8 :Toggle Infinite Movement

Get Massive Money:

You will get 999999 Money.

Infinite Movement:

All your units will be able to go around the world and back in only

one turn

P/s: Dùng hack hay cheat thì nhanh chán và bỏ game cho mình xin cái trainer money của rome total war alexander và medival 2 total war được không bạn cái này có vẻ hay đó

sinner_blog

có Cheat Engine hack dc nhá như bạn nói .... quá nên không chỉ cách cheat đâu ^^ cái này khó dùng cho total war rome quá ah

có Cheat Engine hack dc nhá như bạn nói .... quá nên không chỉ cách cheat đâu ^^ Đúng ý mình đấy. Cách nói chuyện chứng tỏ "ngờ u": quá mà

ngalovexuan

cheat được hết nhé.

bạn không làm được là do bạn làm sai, không đúng theo trình tự.

còn người khác không chỉ là do giọng điệu của bạn quá sức ...

bạn post bài kiểu spam thế này sao không có mod nào cho ra đảo nhỉ ???

Ronan

cheat được hết nhé.

bạn không làm được là do bạn làm sai, không đúng theo trình tự.

còn người khác không chỉ là do giọng điệu của bạn quá sức ...

bạn post bài kiểu spam thế này sao không có mod nào cho ra đảo nhỉ ??? Vậy bạn chỉ mình cách cheat energine hay ArtMoney trên rome total war đi. Sao mình làm mãi mà không đượcc vậy hướng dẫn có kèm theo hình ảnh nữa nha

sonha1985

Mấy cái cách cheat này dân chơi game offline ai mà hok biết cơ mà giọng điệu bạn nhờ giúp mà cứ như cha người ta vậy nên hok ai thèm chỉ thôi, xem lại cách nói chuyện đi bạn ơi còn nếu không thì cứ search trên mạng đầy ra.

Mình cũng tính chỉ bạn rồi mà thấy dòng "hướng dẫn có kèm theo hình ảnh nữa nha" thấy ghét quá nên thôi :v

congnghe

suốt cuộc đời chơi game off chưa game nào mà Artmoney không cheat dc

hướng dẫn xài artmoney thì trên mạng có đầy, trainer cũng đầy

bạn không tìm thì thôi, đã nhờ người khác mà còn có cái giọng như ông nội người ta thì cho tiền cũng éo thèm chỉ

neverlove311

đây co cideo hack tiền game này bạn thử áp dụng xem dc không mà mình thấy dễ vãi ra không cái năm 2008 với 2010 ngồi nghịch cheat ở myfish khoe tiền nghịch

đây co cideo hack tiền game này bạn thử áp dụng xem dc không mà mình thấy dễ vãi ra không cái năm 2008 với 2010 ngồi nghịch cheat ở myfish khoe tiền nghịch Cái video này mình xem lâu roài nhưng vẫn không hack được bạn ah. Mình làm theo cái video đó mà có hack được đâu

nghithucle0

mình cũng làm như các bạn! cũng tải mấy cái file *.CT để hack PRIME WORLD DEFENDERS trên windows 10
mà click vào ô vuông không được! cũng không tăng tý tiền nào!

Các chủ đề có liên quan khác