Phần mềm hữu ích với Internet
By nguoimoiquen2008
#675896 Mình dùng cheat energine cho rome total war như sau:

+Mở đầu vô thì giao diện của cheat energine như thế này:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

sau đó vào cheat energine mở process list chọn RomeTW.exe hình đây:

và sau đó chọn fisrtcan rồi nhập giá trị 999999 hình đâY:

và tiếp đến nhấn vào nút fisrtcan ra các giá trị sau đây:

rồi tiếp đến là phần ở bên dưới:

và cuối cùng là vào games nó như thế này đây:

có thể nói Cheat Engine và ArtMoney là hai kẻ vô dụng đối với rome total war và rome 2 total war Vậy mà các bạn cũng giới thiệu tưỏng rằng mình hay lém
By yeuem_0908
#675899 Không hiểu First scan ra 99999 là giá trị đâu ra nữa

1/ Xem lại cách dùng cheat engineer

2/sử dụng các script có sẵn. Game này có sẵn các script CE đó
By phonghieu9
#675900 Không hiểu First scan ra 99999 là giá trị đâu ra nữa

1/ Xem lại cách dùng cheat engineer

2/sử dụng các script có sẵn. Game này có sẵn các script CE đó
vậy ah sao mình không thấy nhỉ bạn chỉ tượng tận cho mình xem cái nào còn cái ArtMoney nữa chỉ cách làm luôn đi
By Sully
#675902 vậy ah sao mình không thấy nhỉ bạn chỉ tượng tận cho mình xem cái nào còn cái ArtMoney nữa chỉ cách làm luôn đi Cheat energine và ArtMoney đối với game offline thì đây là 2 công cụ cheat game vô đối, nó vô đối với người biết dùng và dùng thành thạo, vô dụng với người chả biết cheat là gì.

Đa số các game offline đều scan với giá trị bình thường, Chỉ thay đổi theo Value Type để tìm thấy giá trị thích hợp.

Một số game giấu đi giá trị thực để làm khó cho người cheat nhưng cũng không phải là không có cách, CSDL của game nằm trên máy mình nên việc can thiệp vào game là hoàn toàn được chủ yếu là trình bạn ngang đâu.

Có 1 số game mình cheat phải lấy giá trị mình thấy nhân cho 6,7 hay 8 gì đó mới chỉnh sửa được.

Bạn thao khảo thêm:
By thegirlsourandscornut_hp_97
#675903 bạn chỉ mình Cheat-Engine cách cheat trên rome total war nhá và ArtMoney nữa. Mình thấy dùng ArtMoney hay hơn là Cheat-Engine đó. Bạn chỉ mình cái ArtMoney trên rome total war nha còn cái Cheat-Engine thì để sau vậy
By thiquocduy
#675905 không có bác nào chỉ mình hết ah Hướng dẫn có đầy trên mạng, english có, việt có, cái không có của bạn là không chịu bỏ công tìm kiếm mà đi hỏi.
By tracgiahan96
#675906 Cả đời chơi game offline chỉ có duy nhất game này tui không cheat được
Prime World Defenders

Bác nào cao thủ vào check dùm mình với

Mặc dù phá đảo rồi nhưng còn 2 map cuối hơi khó, không nổi 3 sao
By Webbe
#675907 Hướng dẫn có đầy trên mạng, english có, việt có, cái không có của bạn là không chịu bỏ công tìm kiếm mà đi hỏi. Mình làm theo cái hướng dẫn này: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! cho rome total war Barbarian Invasion mãi mà không được. Bạn chỉ mình cách làm cái Artmoney cho rome total war Barbarian Invasion nha. Mình làm mãi mà chả thấy nó tăng tiền lên tí nào là sao vậy
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online