dl_cafe_nhe

Như các bạn vừa biết thì trang web: la` trang giải quyết các vấn đề về trước bạc online. Nhưng để kiếm 1 số trước cho riêng mình thì cũng bất khó lắm. Sau đây mình xin chỉ dẫn các bạn kiếm trước online tại nhà và dùng số trước đó để mua các dịch vụ nước ngoài như megaupload, cash game rakion, rapidshare,.... và 1 số cash game nước ngoài khác :

B1: các bạn vào trang

để đăng ký cho mình 1 account để làm 1 ngân hàng hưởng trước hoa hồng từ web quảng cáo mà mình sắp cho các bạn xem.

B2: sau khi đăng kí xong, các bạn vào trang

và đăng kí thêm 1 account trên web này = cách click vào dòng chữ CLICK TO OPEN A FREE ACCOUNT NOW sau đó cứ đăng ký bình thường rồi kích hoạt tài khoản luôn.

B3: sau đó login vào rồi trong thẻ MyAdbux các bạn chọn My offers, nó sẽ hiện lên những chuyên mục quảng cáo, mỗi chuyên mục sẽ có 1 giá trị và đó chính là trước tích lũy của các bạn ( đơn vị là USD )

B4: sau khi các bạn tích lũy được 1 số trước khá lớn thì các bạn có thể send số trước ấy sang paypal để được số trước chính thức và dùng trước đó để sử dụng vào những chuyện cần thiết. Chúc các bạn thành công

Mình viết bài này có 2 mục đích:

1. để sẻ chia cho các bạn 1 cach kiếm trước mà khỏi cần đi làm khi đang ở tuổi học sinh nhất là những bạn hay ở nhà

2. Là để mình có thể kiếm được trước hoa hồng từ các bạn

Xarles

Anh ơi. chỉ dẫn cụ thể phần đăng ký trên paypal được bất ạ?

Còn nữa, đăng ký 2 cái account rồi làm cách nào để có được lợi nhuận?

Các chủ đề có liên quan khác