Phần mềm hữu ích với Internet
By betty_bitty90
By sokhanh_laanh.vjpqn
By dalat_trang
#672373 Không ra tòa đâu chỉ bị đem ra xã ra huyện phạt ah,mà nếu không chấp hành viện đủ lý do thì sẽ bị phạt hành chính,không chấp hành nữa thì tội càng nặng thôi.
By thutoican_tinhbantraidau
#672374 cái này thì cũng như tiền điện với tiền nước thôi không đóng thì ngắt thôi chứ có gì mà truy với tố .Em mình dùng mạng Viettel cuối tháng nv đến thu tiền không đóng 2 tháng thế là nó ngắt. Hôm sau chuyển luôn sang mạng FPT dùng chẳng vấn đề gì cả
By kumatri185
#672375 nó không kiện đâu lo làm gì theo luật thì khởi kiện phải mất phi mấy trăm k ý em không nhơ tuỳ từng vụ
By nguoitoiyeu_chuayeutoithatlong
#672376 tùy từng thằng đó bạn ơi , nhiều đứa nó cắt mạng rồi bỏ qua nhưng có đứa nó vác đơn đi kiện thật đó , bạn mình bị nó lôi ra tòa kìa , sau đó phải nộp cho nó tổng cộng 1tr5
By baby_love_u95
#672377 Có mấy trăm thôi mà cũng định Xù, xấu mặt thanh niên thời đại mới. Con gái mà biết thì có mà đi tu
By sweet_xiyuan
#672380 Theo điều khoản bạn cần trả = tiền net kể từ ngày cắt đứt mức 1 + tiền net tính trên tháng mức 0 + tiền phạt vi phạm hợp đồng AB, bên B phải trả tiền đúng thời hạn trong hợp động.

Theo đó bạn sắp ra công an khai trình. Nếu bạn đăng ký với cá nhân nhỏ lẽ có thể thương lương được.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym