Phần mềm hữu ích với Internet
By Farris
By caheo_tinhyeu
By tuanvuanhus
#670201 bác thớt lấy băng kéo quấn lõi đồnng vô thì còn gì là tản nhjệt theo cách của bác nữa. mình chụp hình đó vì sợ các bạn để dây đồng lộ thiên, lỡ có nguồn điện nào chập vô cái dây đồng thì......

Chứ cái này thật ra mình chỉ lấy keo dán kẹp cố định dây đông và sử dụng thôi

Mai mình sẽ up nhiều cách khác, hok tháo, hok khoan và an toàn tuyệt đối
By thiensu_trang_vt2006
#670203 các bạn cho mình hỏi với. Mạng chỗ mình HSPA 4 vạch sóng, có lúc mạng rất khoẻ, có khi lên tới 4-5 Mbps nhưng rất hay rớt mạng về UMTS, có lúc phải mồi mạng nó mới lên, dùng tý lại bị dừng kiểu như đang xem video được 1 đoạn nó dùng phải tải lại nó mới chạy tiếp ý. Còn nữa là mình dùng cáp usb 1,5m dùng dc 1 tý thì nó hay bị ngắt kết nối rồi tự động kết nối lại, kiểu như rút usb rồi cắm vào luôn ấy, có ai biết cách khắc phục không chứ dùng ức chế quá, tks mọi người
By chimcucku7
#670204 Bạn hok sử dụng thì nó chuyển về UMTS.

Thủ thuật là bạn mở 1 trang web có nhiều banner quảng cáo để cho nó luôn tải dữ liệu về và giữ được sóng HSPA

Coi video thì 3G nó vậy bạn ạ, phải chịu khó thôi

Bạn cắm trực tiếp vô máy luôn, có dùng cáp nối dài thì dùng loại cáp tốt (>100k)
By Edom
#670206 các bạn cho mình hỏi với. Mạng chỗ mình HSPA 4 vạch sóng, có lúc mạng rất khoẻ, có khi lên tới 4-5 Mbps nhưng rất hay rớt mạng về UMTS, có lúc phải mồi mạng nó mới lên, dùng tý lại bị dừng kiểu như đang xem video được 1 đoạn nó dùng phải tải lại nó mới chạy tiếp ý. Còn nữa là mình dùng cáp usb 1,5m dùng dc 1 tý thì nó hay bị ngắt kết nối rồi tự động kết nối lại, kiểu như rút usb rồi cắm vào luôn ấy, có ai biết cách khắc phục không chứ dùng ức chế quá, tks mọi người do mạng vịt teo nó thế
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym