Phần mềm hữu ích với Internet
By lang_tu
#670176 quan trọng là khi kết nối. sóng HSPA căng 5 vạch thì mới hổ báo..chứ nếu sóng UMTS căng 5 vạch mà sóng HSPA 3 vạch thì cũng vậy thôi..và theo mình thì nên mua 1 con d-com 14.4 như vậy sẽ nuột hơn...bài viết của bạn zanzan cũng rất bổ ích. tks chủ top nhé
By mr.kanx
#670177 quan trọng là khi kết nối. sóng HSPA căng 5 vạch thì mới hổ báo..chứ nếu sóng UMTS căng 5 vạch mà sóng HSPA 3 vạch thì cũng vậy thôi..và theo mình thì nên mua 1 con d-com 14.4 như vậy sẽ nuột hơn...bài viết của bạn zanzan cũng rất bổ ích. tks chủ top nhé 2 năm lăn lộn với con này nên lưu luyến lắm bạn

Bữa mình mất con này, tính mua 21.6 luôn. Tính đi tính lại lại rước em nó về lại
By rua_dino_boclua
#670181 quan trọng là khi kết nối. sóng HSPA căng 5 vạch thì mới hổ báo..chứ nếu sóng UMTS căng 5 vạch mà sóng HSPA 3 vạch thì cũng vậy thôi..và theo mình thì nên mua 1 con d-com 14.4 như vậy sẽ nuột hơn...bài viết của bạn zanzan cũng rất bổ ích. tks chủ top nhé chuẩn đấy bạn, mình UTMS thì full mà HSPA thì có 3 vạch
By just_flying
#670183 em tháo cái fastconnect cua em ra thì nhận thấy rằng nó không như con trên topic....mà cái ăng ten nó là 1 mặt phẳng gắn chặt vao nên không nối được dây
By huyen14_10
#670184 em tháo cái fastconnect cua em ra thì nhận thấy rằng nó không như con trên topic....mà cái ăng ten nó là 1 mặt phẳng gắn chặt vao nên không nối được dây lấy khoan khoan cái ăngten đó rồi nối dây vào
By vovithiensu56
#670185 Cách tăng sóng thì riêng mình có cả chục cách

Có nhiều cách không cần mở thiết bị, sóng từ 1-2 vạch lên full, mình cũng muốn chia sẻ từ lâu. Nhưng kẹt cái hok có máy chụp hình, nay chủ nhật có mấy đứa cháu về mượn được máy chụp hình nên chia sẻ thôi.

Mình sẽ cập nhật thêm nhiều cách hay nữa, mong các bạn ủng hộ nhé.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym