Phần mềm hữu ích với Internet
By khoadalat
#669575 Khi webcam chụp ảnh thì đèn flash sẽ sáng chả lẽ tụi nó không biết
By Bartlett
#669576 Khi webcam chụp ảnh thì đèn flash sẽ sáng chả lẽ tụi nó không biết Tất nhiên là sẽ biết, nhưng đó là với người tinh ý. Còn thường gà sẽ dáng mắt kích cái nút play, khi đó thì làm gì biết đèn sáng. Mà nếu tinh ý thấy đèn sáng thì chưa kịp phản ứng thì đã bị chụp rồi, trừ khi có biết trước là kich vào nút đó sẽ bị chụp ảnh để chuẩn bị phản ứng trước.
By Destan
#669578 Hay thớt là 1 trong những hacker đây
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Thủ thuật của em được xây dựng theo bài này bác, fanpage của diễn đàn HVA Online: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By catus_nt
#669580 Đúng rồi bác, có 2 dạng link, short và full. Gửi link nào cũng được, nhưng nên gửi link short vì nó sẽ không bị chặn lại hay bắt đánh captcha ví dụ khi bác gửi qua facebook.

P/s: bác nào làm thành công thì comment để xác nhận giúp em với.
By bit_no1s
#669582 Giống hết thôi bác, mọi người chỉ khác nhau là cái id trong link gửi để xác định ảnh nào của tài khoản nào. Do đó mỗi người chỉ có thể xem ảnh của mình gửi. Bác muốn có thể test trên máy bác trước để biết rõ. Hiện nay bản mới nhất của chrome đa fix lỗi này nên sẽ có một vài trường hợp không chụp đươc. Bởi thế nên tranh thủ nhanh không victim update Chrome mới.
By haidtd_45dh2
#669584 Tool này khai thác bug của chrome thôi bác. Bug này là do chuyên gia bảo mật tìm thấy, em chỉ viết lại tool để khai thác thôi. Chrome mới thì phải đợi các pro về bảo mật public bug ra thì mới biết, chứ trình em chỉ ngang thế thôi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym