Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyetdang1610
#669623 hwa mấy đứa bạn mình có gửi cho mình 1 đường link. minh bấm vào. Sau đó phát hiện ra tất cả các bạn trong FB của minh đều tag vào 1 link, trong phần like của mình xuất hiện rất nhiều trang nước ngoài và trong phần following của mình có rất nhiều tên lạ. Sau đó, FB bắt mình log in lại. Nhưng minh không vào được và nó xuất hiện bảng thông báo này:

Your browser has been infected with malware. You may have been infected when you clicked on a link to watch a "shocking video" from a friend's status update or visited a website claiming to offer special features on Facebook. For example, there are sites that claim they can show you who's viewing your timeline, change the color of your timeline or Giúp you remove your timeline completely. These features don't exist.

Once infected, these malicious extensions spam your facebook friends and steal your personal information. We will Giúp you remove the malicious extensions from your browser. Please click continue to begin the process.

Có bạn nào có thể chỉ giúp mình lấy lại tài khoản FB ko??????????????????????????? Thank các bạn nhiều!!!!!!!!!!!!!!11
By Quade
#669624 mấy thím bị tag toàn bộ là dính virus facebook rồi. còn cái khóa tạm thời có nhiều nguyên nhân lắm. đổi proxy ra nước ngoài login thử xem, không lock mới lạ
By luandon_bigben
#669626 tài khoản fb của mình bị như thế này mak sao làm hoài mak vẫn hk vào dc cứ như thế này hk ah..................

Tài khoản của bạn bị khóa tạm thời.

Your account has been temporarily locked because we have detected malicious software on your computer. Malware is malicious software that tries to access your personal information, slows your connection, and could cause other problems when you use Facebook. Your computer can become infected with malware when you click or share spammy links.

To get Giúp removing the malware, click Continue. Once the malware is removed, you can log in to your account.

ạ bk chỉ mình với
By o0o_o0o_kut3_kiss_baby
#669627 Em có 1 tài khoản face mới tạo được 2 ngày ,nhưg kết nhjều bạn qúa nên bị khóa .và nó bắt xác minh danh tính. Sau khi em đăng nhập nó hiện lên thế này. Vui lòng xác minh danh tính của bạn

Vui lòng xác minh danh tính của bạn

We've received feedback that your account may not be real. Facebook is a community where people share and interact using their real identities. Facebook does not allow accounts that:

*.

Pretend to be someone else

*.

Use a fake name

*.

Don't represent a real person

In order to regain access to youraccount, please complete the following security check to verify your identity and Giúp keep Facebook secure . . . . . Sau khi nó bắt xác minh tên bằng hình ảnh của pạn bè. Em làm xong ok hết rồj nhưng vẫn báo quay lạj sau.. . Em khôg hjểu là tài khoàn bị khóa tạm thời hay vĩnh viễn nữa. .. . . . . CÁC CAO NHÂN NÀO BIẾT XIN GIẢI ĐÁP GIÚP EM. 0948004519.. Thanks.
By TuanAnh_TB
#669629 Em có 1 tài khoản face mới tạo được 2 ngày ,nhưg kết nhjều bạn qúa nên bị khóa .và nó bắt xác minh danh tính. Sau khi em đăng nhập nó hiện lên thế này. Vui lòng xác minh danh tính của bạn

Vui lòng xác minh danh tính của bạn

We've received feedback that your account may not be real. Facebook is a community where people share and interact using their real identities. Facebook does not allow accounts that:

*.

*.

Use a fake name

*.

In order to regain access to youraccount, please complete the following security check to verify your identity and Giúp keep Facebook secure . . . . . Sau khi nó bắt xác minh tên bằng hình ảnh của pạn bè. Em làm xong ok hết rồj nhưng vẫn báo quay lạj sau.. . Em khôg hjểu là tài khoàn bị khóa tạm thời hay vĩnh viễn nữa. .. . . . . CÁC CAO NHÂN NÀO BIẾT XIN GIẢI ĐÁP GIÚP EM. 0948004519.. Thanks.

Lại một nạn nhân nữa ... Facebook đã có người điều hành tại Việt Nam rồi bạn nhé ! Người bản địa hẳn hoi ...

.................................................. .................................................. ...............................

Chả phải đâu ! có một ai đó ghét bạn chơi khăm bạn sau lưng đó !

Dạo này thằng điều hành Facebook ở Việt Nam nó bị điên rồi ! nó hứng không vui là nó khoá à ! làm le khoá chơi ... nhận tiền của bọn xấu để cho hình sex, kích dục, virut tràn lan trên facebook ... không khoá ! khoá facebook cá nhân người ta.

Please Verify Your Identity

We've received feedback that your account may not be real. Facebook is a community where people share and interact using their real identities.

Facebook does not allow accounts that:

Use a fake name

In order to regain access to your account, please complete the following security check to verify your identity and Giúp keep Facebook secure.

Learn more about Facebook's Security System

Mọi người lục tung cái văn phòng facebook Việt Nam , kiện thằng điều hành ở Việt Nam.... về tội tuyên tuyền hình ảnh văn hoá đồi truỵ là trái văn hoá bản địa vùng miền. Giử đơn sang cho mark zuckerberg tố giác chúng nó đi....

Nguồn bài viết: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link gốc: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By emvancho_anh1997
#669631 minh dang nhap tren may tinh thi bi khoa nhung dang nhap tren dien thoai lại vào dk.the là sao?
Kết nối đề xuất: