Richmond

Mình rất thích xem phim online nhưng thấy web này vừa load nhanh.ít bị lag. hơn 1 số phần mềm xem TV khác

hue_yb

Mình rất thích xem phim online nhưng thấy web này vừa load nhanh.ít bị lag. hơn 1 số phần mềm xem TV khác được..tốc độ load hơi kinh..trang này lâu chưa bạn..

bigq_301

mình cũng k rõ.thấy mấy đứa bạn giới thiệu.mấy hum vào xem bóng đá.thấy mượt và nét lên bảo vs ae chưa biết ^^

mình cũng k rõ.thấy mấy đứa bạn giới thiệu.mấy hum vào xem bóng đá.thấy mượt và nét lên bảo vs ae chưa biết ^^ ek..chắc là mới...ít hum nó quảng cáo tùm lum cho xem...

lonely4emy

ban đầu thỳ khá là mượt tốc độ load tốt. nhưng về sau thỳ cũng chưa rõ. :d

tu_yen56

Trang này cũng lâu rồi . Độc quyền của FPT đấy , sẽ không có quảng cáo đâu

cua_zop

Hôm nọ xem bóng đá, xem trên trang này rất mượt và nét, cũng là VTV3 HD nhưng ở bên hdviet lại bị mất kết nối

marvypretty

Trang này tốc độ load khá nhanh đấy, nhà mình dùng gói siêu tiết kiệm của Viettel thế mà xem cũng mượt phết.

luxubu88

trang này tháng trước còn có BongdaTV với thể thao TV nhưng giờ nó cắt không phát rồi

vay_xep_li2007

hỏi ngu:thế mạng khác xem của FPT được k.sợ mạng khác FPT nó k cho nhờ ae nào viettel hay vnpt text thử là biết ngay thôi, nhưng mình nghĩ họ đã xây dựng nên web thì mạng nào cũng coi được hết

hỏi ngu:thế mạng khác xem của FPT được k.sợ mạng khác FPT nó k cho vt xem được,load trâu bò.

mình đang xài sim mimax hack vmms của viettel.

Các chủ đề có liên quan khác