Phần mềm hữu ích với Internet
By may_bee
#667071 Như theard ai có cách nào share em.

Em tks các bạn nhiều.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Katano_Fatthai
By vnleningrat
#667076 Như theard ai có cách nào share em.

Em tks các bạn nhiều. đã có tiền mua iphone chẳng nhẽ lại không có tiền nạp thẻ hả? sao phải hack làm gì cho mệt, hack hiếc chỉ dành cho những người không có tiền, sinh viên thui. Còn dân công nghệ thì có lẽ chẳng mấy ai ham hố iphone
By embels_b
#667077 đã có tiền mua iphone chẳng nhẽ lại không có tiền nạp thẻ hả? sao phải hack làm gì cho mệt, hack hiếc chỉ dành cho những người không có tiền, sinh viên thui. Còn dân công nghệ thì có lẽ chẳng mấy ai ham hố iphone dạ vâng mình là người *** có tiền ^^ tếh lên là dân công nghệ pro dùng AndRoid đắt lắm IOs *** sánh được!!! Đéo Thân
By Bevis
#667079 Tìm xem phần mềm nào can thiệp vào setting mạng không ?

Không dùng Ios nên không rõ lắm . Trên android thì đã có sẵn cài đặt apn +proxy rồi . Cứ add v-mms + 192.168.233.10 thôi . Xem YouTube , video thì quất thêm Firefox vào , xem = phần mềm YOuTube , MobiTV không được đâu , duyệt web , download thì max speed rồi ! ( Viettel )
By themoon_lovesun2008
#667080 Dùng sbsting. chỉnh tắt bật 3G, (của mình chon vuốt phải) - mình dùng viettel - Ip4S - 6.12 đã JB
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym