Barnabas

Cũng như tiêu đề anh em nào có gì thắc mắc hay lỗi Dial Write Port thì post lên nhá

viuvi_nhieu

Mở hàng cho bác. Mình đã dùng rất thành công để vượt BW Viettel(chắc nó thả vùng mình)

Hi vọng được test phiên bản mới của bác

katty2012000

Hiện tại khu vực Trung An - Củ Chi bị fix toàn tập. Đã cố gắng re-dial (DWP) thật nhiều lần xem có khà quan không, kết quả nghe anh em bảo fix theo IP, khi nào ip # 10 thì mới có hy vọng mà kết nối hoài vẫn là 10.xxx.xxx.xxx. Đã tìm cách change ip trong profile cũng không dc luôn.

Hy vọng và hy vọng

Ps: tháng trước dưới quê Bình Dương dùng DWP v7 của Bác vẫn bug dc bw, tháng này không đăng ký nữa không biết còn dc ko

vnbinhminhvn

Chỉ những vùng hok fix thôi bạn ơi. IP 10.x và 27.x thì không lên được chỉ 171.x thôi. Vùng đã bị fix thì không lên được. Hóng cách mới của các cao nhân nha

thanhvanlett

Mình dùng Dcom E173,sau khi dùng tool Dial Write Port thì không thể chuyển sang hack thủ công được nữa,bác nào biết cách khác phục xin chỉ giúp e với
p/s:mượn Dcom của thằng bạn nghịch thử,giờ bị hư,không sửa dc là phải đền cái mới, huhu

thanhvanlett

Cái này mình xem oi,cũng làm thử oi ma k dc,không chỉ hư dcom mà windows cũng bị lỗi lun,mới vừa cài lại xong.
Mình dung tool ATDC v2 fix dc cái chuyển mạng rui nhưng h dcom bắt sóng không dc ổn định nửa,bắt dc sóng 3g chút xiu rùi rớt xuống 2g, không lên lại dc, update phiên bản dcom khác cũng chẳng khá hơn, chắc là hư cmn cái dcom rùi

tctuvan

Hack bằng phần mềm là nguy hiểm thế đó, vì nó có thể động đến Firmware, không cẩn thận còn không nhận usb nữa ấy chứ.

Bạn nên thử cách hack thủ công viewtopic.php?f=131&t=102779

Các chủ đề có liên quan khác