Phần mềm hữu ích với Internet
By b0y_b4n0_o
#666105 Cũng tùy từng video bạn à... Bạn thử tìm video nào có file .m4a đó. (hình như Youtube nó chia hình tiếng làm hai)>Nếu muốn nghe thì phải down cả 2 file về mới nghe được thì phải. chịu, mình thường dow clip nhạc, nhưng chưa gặp bao giờ
By love.okio
#666106 chịu, mình thường dow clip nhạc, nhưng chưa gặp bao giờ với mây cái video bản quyền thì down về không có âm thanh đâu nhiêu khi down về thanh Idm hiện lên,có file mp4 nhưng không có file m4a,mở ra chả có audio luôn

P/s:ngoài cách của thớt thì lên keepvid.com down về cũng được đó
By doihong_12c8
#666107 Mình thì video nào cũng hiện đủ các định dạng tải hết Kể cả những video các bạn bảo lỗi.

Chỉ cần FireFox mới nhất, IDM CC mới nhất, flash mới nhất là đủ Còn xài GC thì hay bị lỗi kiểu như khi download bị tách thành 2 files

Cách trên là nhanh nhất, đỡ phức tạp hê hê
By [email protected]
#666108 Mình thì video nào cũng hiện đủ các định dạng tải hết Kể cả những video các bạn bảo lỗi.

Chỉ cần FireFox mới nhất, IDM CC mới nhất, flash mới nhất là đủ Còn xài GC thì hay bị lỗi kiểu như khi download bị tách thành 2 files

Cách trên là nhanh nhất, đỡ phức tạp hê hê
Đồng ý với Mod là cũng do trình duyệt nữa... Mình cũng đã test lại rồi.
By nhoc_ti_iu_pe_lem
#666110 Hôm nay lại gặp 1 cảnh tương tự, down cả audio và video về. Đặt vào trong 1 folder, bật video lên >>>>>>> Vẫn thế, chán quá.

Add vào phần mềm ghép nối, nó bản "định dạng video lỗi".. Điên tiết.

Youtube troll nhau quá.
By Quinn
#666111 Hôm nay lại gặp 1 cảnh tương tự, down cả audio và video về. Đặt vào trong 1 folder, bật video lên >>>>>>> Vẫn thế, chán quá.

Add vào phần mềm ghép nối, nó bản "định dạng video lỗi".. Điên tiết.

Youtube troll nhau quá. Bạn dùng FireFox, làm những cách như mình bảo chưa? Chưa có 1 video nào mà khi tải mình bị lỗi cả. Ngoài ra còn có 1 cách, đặt tên 2 files giống nhau rồi nhét chung 1 folder và play, phải tên giống nhau
By hanah_82
#666113 Thank bai viet, dung la hien nay co hien tuong tieng va video bi chia lam 2 fan de download về, bài viết giải quyết dc vấn đề của tớ gặp fai, thx bro
By Maunfeld
#666114 Bạn dùng FireFox, làm những cách như mình bảo chưa? Chưa có 1 video nào mà khi tải mình bị lỗi cả. Ngoài ra còn có 1 cách, đặt tên 2 files giống nhau rồi nhét chung 1 folder và play, phải tên giống nhau
Bạn đã thử IDM mới nhất chưa, mình nghĩ chắc là do nó. Vì máy mình cài IDM mới nhất, thì đỡ có hiện tượng này rồi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym