frui_drop

Chiếc USb của bạn sao vây,,,,,nó phải đòi code chứ nhỉ...Bạn thử Uninstant rồi cài lại xem....

Nếu không được bạn dùng tool này nó chỉ báo là sim không hợp lệ thôi, dcom sản xuất năm 2013 nhé

Fachnan

tóm lại là làm ntn đây??? tổng hợp lại cái mấy bác. cụ thể đi. THANKS!

Siegfried

không có 1 cách làm thống nhất hả các bạn

hình như link Mediafire die rồi ạ

hay là em phải thêm gì trước link ạ!?!?

kutjt.kjetxu

dcom 2012 có của mình cũng IME 86 nhưng phiên bản firmware là 21.xxxx nên unlock không được, hình như chỉ có firmware 13.xxx như bạn trum0nline trở về sau mới unlock được thì phải

chandoj_c

dcom 2012 có của mình cũng IME 86 nhưng phiên bản firmware là 21.xxxx nên unlock không được, hình như chỉ có firmware 13.xxx như bạn trum0nline trở về sau mới unlock được thì phải firmware thích hạ xuống thì hạ được ngay.nhưng hạ xuống vẫn k unlock được.imei 867767008636983 của mình cũng k unlock được.nản

Chess

mình mua năm 2012 nhé! ban oi giup minh unlock voi nha minh moi mua nam 2013 so sẻi cung bat dau bang 86 dung may cong cu kia unlock khong dc
[email protected]

Floyd

có bác nào hướng dẫn các cụ thể không

chỗ em không có dịch vụ ăn lóc

cái em mua từ năm 2001 cơ

có bác nào hướng dẫn các cụ thể không

chỗ em không có dịch vụ ăn lóc

cái em mua từ năm 2001 cơ năm 2001 ak

mình chỉ biết muốn unlock dcom thì chỉ có 2cách, còn không thì mình chịu

1_dùng phần mềm unlock này đối với dcom mua trước năm 2011 và một số con của năm 2011 xót lại qua năm 2012, 2013

2_ra tiệm unlock giá cả thì tuỳ nơi mình không biết

mrwobjn

phần mềm unlock nè bạn. Cho em xin cái link khác được không bác link này die rùi không thì bác nói tên phần mềm em lên google tìm cũng được.thank bác

Các chủ đề có liên quan khác