Phần mềm hữu ích với Internet
By lonely_8121988
#664491 Mình đang sử dụng gói Mega Easy 275k/1 tháng, Tốc độ down chỉ được 380-400 kb/s ~ 3,2 mbps, tốc độ này thua của mấy bác sử dụng mega basic. Trong khi gói này tốc độ khi chưa nâng cấp là 4mbps, Sau 1/9 nâng cấp lên 6 mbps -> mình vẫn chưa lên 6mbps . Đang chờ VNPT xử lý xem sao, Bác nào sử dụng VNPT bị tương tự không? Mà hình như nâng cấp đợt này còn tùy theo khu vực.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By toemlemlinh_bt
By never_say_goodbye_toyou
#664511 vẫn thê có lên đâu. chắc lừa tình thôi Mình hỏi trung tâm chăm sóc khách hàng, họ khẳng định là 6 mbps .
By yoonhox
#664513 giống mình rồi. gói 275 mà download tối đa cũng chỉ 300kb/s Sạc, bạn down tệ hơn mình roài gói 275k tốc độ phải >400 kb/s. Bạn gọi cho VNPT cho kỹ thuật xuống kiểm tra đường truyen xem!
By Declan
#664597 các bạn nào ở HN thì được lên 6Mbps, còn ở TPHCM như em thì lên 5Mbps thôi
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình dùng gói 4Mbps down cũng tầm 450kb/s nè, các bạn coi lại modem đi nha.
By [email protected]
#664598 các bạn nào ở HN thì được lên 6Mbps, còn ở TPHCM như em thì lên 5Mbps thôi
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình dùng gói 4Mbps down cũng tầm 450kb/s nè, các bạn coi lại modem đi nha. TPHCM lên 5mbps, Hà Nội Long An 6mbps. Mà chưa thấy lên tốc độ.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym