Tình hình là mình có một cách dùng 3g vina không mất tiền với gói m0. Và một cách sim lỗi mobi dùng không trừ dung lượng. hiện tại mình cần đổi một trong 2 cách lấy cách làm sim lỗi viettel. đơn giản là vì muốn sở hữu 3 cách dùng của 3 mạng thôi. và chỉ đổi với một người duy nhất. quy đổi như sau:

mobi = viettel

vina = viettel + 200k. ( vina dùng không mất tiền )

video về vina + mobi mình sẽ up lên sau. Ai đánh giá là lừa đảo thì cứ việc gạch đá. đến lúc xem video sẽ hiểu mọi chuyện.

chưa có thơi gian quay video nên up cái ảnh mobi trước. còn vina cần quay video nhiều giờ để xem nó trừ off hay không.

vanquynh_01

Đúng là gói M0 dễ lỗi, nhất là sim sv hoặc hs, mà cũng dễ bị fix lại nếu người sài không biết cách.

Nick gà con tạo toppic hấp dẫn quá, bạn muốn trao đổi thì phải show trước đi, nếu trong 3 ngày mà show không được thì mod vào lose dùm !

timbaland_3107

Ở mình sóng 3G vina cùi mía nên chẳng lấy vina làm gì mặc dù vina có gói cước ưu đãi cao

Tình hình là mình có một cách dùng 3g vina không mất tiền với gói m0. Và một cách sim lỗi mobi dùng không trừ dung lượng. hiện tại mình cần đổi một trong 2 cách lấy cách làm sim lỗi viettel. đơn giản là vì muốn sở hữu 3 cách dùng của 3 mạng thôi. và chỉ đổi với một người duy nhất. quy đổi như sau:

mobi = viettel

video về vina + mobi mình sẽ up lên sau. Ai đánh giá là lừa đảo thì cứ việc gạch đá. đến lúc xem video sẽ hiểu mọi chuyện.

chưa có thơi gian quay video nên up cái ảnh mobi trước. còn vina cần quay video nhiều giờ để xem nó trừ off hay không.
bác này xoá sdt mà xoá không hết kìa. xoá bên dưới mà không xoá bên trên. keke

mà viettel lỗi là bọn nhân viên viettel nó làm chứ ng ngoài có ai làm dc ?

trove1217

vina hack đơn giản, tui cũng làm được ( làm ...@ tài khoản là free luôn, hehe) còn mobi đăng kí MIU muốn nó trừ ít dung lượng hơn lượng thực tế mình dùng thì càng đơn giản hơn, 2 bước là xong, có thế mà cũng trao đổi này nọ , mệt

Bác thích em share cho bác cách hack 3g vietnammobile luôn, chỗ nhà e sóng vina , mobi, vnmobi hơi yếu nên em đành sài viettel

lovezenyvitkon

vina hack đơn giản, tui cũng làm được ( làm ...@ tài khoản là free luôn, hehe) còn mobi đăng kí MIU muốn nó trừ ít dung lượng hơn lượng thực tế mình dùng thì càng đơn giản hơn, 2 bước là xong, có thế mà cũng trao đổi này nọ , mệt

Bác thích em share cho bác cách hack 3g vietnammobile luôn, chỗ nhà e sóng vina , mobi, vnmobi hơi yếu nên em đành sài viettel chỉ mình đi bạn vina mobi gì đó được

thank first

Ephrem

mobi = viettel

Cái hình trên bạn dùng để khè ai vậy ?

Bạn mới đk gói MIU còn tới 598 MB chưa sài hết dung lượng mà mở băng thông cái gì, nếu muốn show hàng thì sài hết dung lượng rồi chụp thêm tốc độ bạn đang tải là bao nhiêu thì hãy show.

Chắc bạn này muốn tay không mà bắt giặc quá.

Bạn còn 1 ngày nữa !

Colla

Bác thích em share cho bác cách hack 3g vietnammobile luôn, chỗ nhà e sóng vina , mobi, vnmobi hơi yếu nên em đành sài viettel Mình chỉ cần vina nếu bạn biết chia sẽ với mình, mình sẽ hậu tạ !

ngoc_anh_111

mình không cần giải thích nhiều. khi xem video sẽ rõ. còn gói m0 vina bạn thích test như thế nào để biết đường quay clip

kimnguu58

Đổi cách hack Mimax Viettel lấy cách M0 vina dc k chủ thớt? chỉ đổi cách làm sim lỗi.

kuty_kjsskjss

bạn có thể chia sẽ cho mình được không mình Thank bạn nhiều. vina hack đơn giản, tui cũng làm được ( làm ...@ tài khoản là free luôn, hehe) còn mobi đăng kí MIU muốn nó trừ ít dung lượng hơn lượng thực tế mình dùng thì càng đơn giản hơn, 2 bước là xong, có thế mà cũng trao đổi này nọ , mệt

Bác thích em share cho bác cách hack 3g vietnammobile luôn, chỗ nhà e sóng vina , mobi, vnmobi hơi yếu nên em đành sài viettel

muaxa_mac133

hiện tại mình chưa muốn share nên các bạn khôn gPhần mềm nữa nhé , cái lỗi này mình cũng tình cờ tìm được thôi, cũng dễ lắm, bạn chịu khó vọc là ra à, giờ nằm vùng nhiều quá nên em cũng phải cẩn thận, luôn giữ 1 cách đề phòng Viettel nó fix còn có đường quay sang sài , các bạn thông cảm

zaizai_xitrai

hiện tại mình chưa muốn share nên các bạn khôn gPhần mềm nữa nhé , cái lỗi này mình cũng tình cờ tìm được thôi, cũng dễ lắm, bạn chịu khó vọc là ra à, giờ nằm vùng nhiều quá nên em cũng phải cẩn thận, luôn giữ 1 cách đề phòng Viettel nó fix còn có đường quay sang sài , các bạn thông cảm có thể làm cho MIU không trừ dung lượng phát nào được không, rất đáng quan tâm nghiên cứu , chứ trừ ít thì nó cũng phải hết, đến cuối tháng không còn gì xài

iinyou_httn

Cái này thấy nhiều quá rồi nên đâm ra nhàm .

Qua đây hack dùm mình , mình gửi bạn 1 tr tiền công .

Nói như bạn thì chắc nhân viên nhà mạng nó nghỉ ở nhà chơi hết rồi.

Các chủ đề có liên quan khác