tui dùng phần mềm connectify mà vẫn chưa phát được wifi . ai biết đưa link tui tải bản phù hợp cho windows 7 64 bit với . điện thoại bắt được rùi nhưng vẫn không truy cập internet được là sao ? ai chuyên gia chỉ với

saina9x

tắt tường lừa (fireware) của Antivirus cài trên máy, nếu không được nữa thì tắt luôn firewall windows

trang_su

tắt tường lừa (fireware) của Antivirus cài trên máy, nếu không được nữa thì tắt luôn firewall windows không cài anti đâu cài avast à

Doggie

Bạn tắt tường lửa của avast ấy

Ps: Avast là 1 antivirut
không cài anti đâu cài avast à

minhtuan_29

có chương trình anti , chương avast riêng mà theo nghĩ thì đều là chương trình virus

lolem_cobe

tui dùng phần mềm connectify mà vẫn chưa phát được wifi . ai biết đưa link tui tải bản phù hợp cho windows 7 64 bit với . điện thoại bắt được rùi nhưng vẫn không truy cập internet được là sao ? ai chuyên gia chỉ với Vậy là cũng có người gặp y chang như mình, hóng cao nhân vào giúp

xunsa_xd

avast à thì vào tuỳ chọn -> xử lí sự cố -> tích chọn 2 cái bỏ qua giao tiếp cục bộ -> đồng ý rồi xem lại nhé.

avast tiếng việt khó hiểu vãi

nh0c_kute_112

avast à thì vào tuỳ chọn -> xử lí sự cố -> tích chọn 2 cái bỏ qua giao tiếp cục bộ -> đồng ý rồi xem lại nhé.

avast tiếng việt khó hiểu vãi Thank sự gợi ý của bạn, sau bao ngày vật vã tìm lỗi thì nguyên nhân do tường lửa của phần mềm diệt virut chặn

>>> đã giải quyết được vấn đề

phuonglinh1411

bạn check lại xem

hay cái này của mình đi:

ngoài ra không phải tắt cái ji hết,,chú y khi Cr-ack tạm off anh bạn antivirus đi nhé

chúc vui vẻ!

mày hả bưởi

danh_dat99

cái này bạn phải dùng bộ wan driver cài lại,rồi sau đó cài lại connect là ok bạn à,mình bị thế này hoài rồi

nói chung h tắt tường lửa của avast là ok phải hk mấy pro vào firewall xem có chỗ bỏ qua cho chương trình khác không. tắt firewall đi chưa chắc đã được đâu.

tranhientram

tui dùng phần mềm connectify mà vẫn chưa phát được wifi . ai biết đưa link tui tải bản phù hợp cho windows 7 64 bit với . điện thoại bắt được rùi nhưng vẫn không truy cập internet được là sao ? ai chuyên gia chỉ với xài windows 7 mà dùng phần mềm làm gì , windows 7 tự phát wifi được, chỉ cần tạo 1 connection mới là được, search trên google là ra tuốt, khỏi cài gì cả .

Pell

Thank sự gợi ý của bạn, sau bao ngày vật vã tìm lỗi thì nguyên nhân do tường lửa của phần mềm diệt virut chặn

>>> đã giải quyết được vấn đề tích chọn 2 cái bỏ qua giao tiếp cục bộ cái này làm sao

Marcelinho

thử cài Virtual Router Plus đi. nhanh gọn lẹ. đang dùng trên win8.1 ok con dê

Các chủ đề có liên quan khác