Phần mềm hữu ích với Internet
By nhoccon_hocyeu23157
#659366 Theo mình biết thì sim kick hoạt vào tháng 1/2013 trở đi thì mỗi tháng sẽ bị trừ 10k tiền cước gia hạn gì đó ^^!
By trolaiwakhu_deyeunang
By Daley
#659368 Theo mình biết thì sim kick hoạt vào tháng 1/2013 trở đi thì mỗi tháng sẽ bị trừ 10k tiền cước gia hạn gì đó ^^! V/đề đây không phải trừ 10k đó bạn ah , mà tháng nào cũng bị trừ gần 10k vào tài khoản chính. (trong khi t/khoản phụ còn n` $ hơn)

Và khi bị trừ mổi tháng không nhất thiết là 9k , có tháng 8k tháng 7k đủ mệnh giá $. Và khi đ/kí mimax là 50k là đã có 10k mà bạn nói.
By lac_nghi_forever
#659369 Nếu nhắn tin hay gọi thì trừ trài khoản phụ, tài khoản gốc dùng cho các dịch vụ do nhà mạng cung cấp hay dịch vụ giá trị gia tăng!

Tháng nào cũng mất 9k tài khoản gốc??

Gọi điện đến tổng đài chăm sóc khách hàng hỏi xem họ trả lời như thế nào!

Có người bảo gọi mà bạn bảo k sao nghĩa là bạn không muốn gọi??

Nếu thế bạn chia sẻ lên đây làm gì???

Có rất nhiều người dùng mimax nếu có hiện tượng trên mình nghĩ chắc chưa đến lượt bạn lên tiếng người ta đã nói rồi!

Còn bạn không gọi hỏi rõ mà lên đây kêu xin lỗi chứ chả ai giúp nổi!

Nếu thực sự là trò gian xảo thì mình nghĩ VIETTEL đã không tồn tại đến bây giờ và hiện đang là nhà mạng đứng đầu ở VIỆT NAM! (theo mình biết)

P/s: Kết luận theo như bạn trình bày và các cmt trên thì bạn chưa gọi, nếu chưa gọi mà bạn phán VIETTEL gian xảo móc tiền bạn thì bạn xem lại chính bạn xem. Chứ đừng lôi nhân cách với tiền bạc ra ở đây! nó chả ăn nhặp gì cả. Thằng này là nằm vùng của viettel ah , sao vào đây nâng bi cho bọn nó thế .
By chidoanthuphat_qlbmb
#659370 Thằng này là nằm vùng của viettel ah , sao vào đây nâng bi cho bọn nó thế . Nó ở đợ nên nịnh bợ thế mà....Ko thấy chữ Vt nó viết hoa 1 cách trịnh trọng sao ....thèng....cờ...hó
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym