Phần mềm hữu ích với Internet
By t_h_151
#658474 Mình mới nối mega basic, tốc độ trong nước được khoảng 320kb/s, cũng chưa bao giờ có chuyện rớt mạng, nhưng download host nước ngoài rất chậm, chỉ ~ 80kb/s trở lại

không biết mọi người dùng mega basic download host nước ngoài được bao nhiêu

p/s: mình tìm đầy trên mạng nhưng thông tin loạn xạ, đa phần là trên 200kb/s
By lynk_chick1501
#658560 Mình mới nối mega basic, tốc độ trong nước được khoảng 320kb/s, cũng chưa bao giờ có chuyện rớt mạng, nhưng download host nước ngoài rất chậm, chỉ ~ 80kb/s trở lại

không biết mọi người dùng mega basic download host nước ngoài được bao nhiêu

p/s: mình tìm đầy trên mạng nhưng thông tin loạn xạ, đa phần là trên 200kb/s Nhà mình dùng easy, nhưng mà down trên mf cũng chỉ lên được đến 50kb/s là kịch :-ss

Chả hiểu VNPT làm ăn kiểu gì
By Derry
#658561 Nhà mình dùng easy, nhưng mà down trên mf cũng chỉ lên được đến 50kb/s là kịch :-ss

Chả hiểu VNPT làm ăn kiểu gì nghe bên pic kia nói đã trở lại mà gì kì quá, mới nối mà kiểu này không biết tính sao. ping kinh khủng luôn. thua xa cái 3g cũ, 3g download mediafire được 650 kb/s
By ngoi_trongtoalet_thet_gao_ten_em
#658563 sao nhiều người kêu ka vnpt quá nhỉ mình dow ở mediafire 700kb/s nè mạng chỉ có 165k/tháng thôi nhé ^^ mình tốn tiền = bạn tốc độ = 1/10 của bạn
By ngptin1
#658565 tùy host.mình cũng vnpt thấy bình thường.

cứ MF hay dropbox mà xem.max speed ngay mf của mình 70kb/s, tất cả các host nước ngoài đều thế
By t_pro_8x
#658566 mới test lại.mf vẩn bình thường.sky thì vô đối rồi.2 host đó tminhf down trên dưới 300Kb/s.mạng nét 120k/tháng

bạn thử link dưới xem sao.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Treowe
#658568 sao nhiều người kêu ka vnpt quá nhỉ mình dow ở mediafire 700kb/s nè mạng chỉ có 165k/tháng thôi nhé ^^ Mạng nhà mình cũng 165k mà có được 230 kb/s
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội