Phần mềm hữu ích với Internet
By haiyen_com
By kekeke_hehehe

• M` không vào được link bạn đưa!
sử dụng internet là vào đưọc thôi bạn nếu dùng Mozilla Firefox, Maxthon 3, K-Meleon hay Chrome thì không vào được đâu bạn
By wi_wi

• không hiểu rõ ý bạn: Quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó Hiện lên internet

• Cho xin cái link!
Ý của bạn đó là quảng cáo nó mở lên bằng Internet Explorer chứ không bằng Chrome. Nếu vậy thì mở Chrome lên rồi đặt nó làm trình duyệt mặc định, sau đó vào Tiện ích mở rộng xem bằng Adblock Plus đã được Bật chưa.
By conyeume231

• Vấn đề ở đây là bạn thớt chưa set Chrome làm trình duyệt mặc định?

• Vậy set Chrome làm trình duyệt mặc định rồi check lại xem sao!

• M` click vào link cái là MBAM chặn liền!
By titihenry_vn2004
#656122 vậy bạn chỉ mình set Chrome đi cái này mình không biết cái quảng cáo đó nó hiện lên liên tục cứ 5 hay 10 phút là nó hiện lên bực cả mình
By [email protected]
#656123 các bạn chỉ mình set Chrome làm mặc định với mình dùng Chrome tiếng anh nên không biết dùng ra sau mình chỉ cần tắt cái quảng cáo đó không cho nó hiện ra là được roài
By Gaven

• Ctrl+L ► chrome://settings/ ► Enter

• Cuộn chuột xuống dưới ► Click Make Google Chrome my default browser
P/s:

• Gần đây bạn có cài Phần mềm nào ko?

• Trường hợp của bạn giống như bị nhiễm Malware vậy!

• Bạn tải Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, chạy IObitUninstallerPortable.exe rồi chỉnh qua Tab Toolbar ► Có cái nào gỡ hết cái đó!
By le.1209
#656125 các bạn chỉ mình set Chrome làm mặc định với mình dùng Chrome tiếng anh nên không biết dùng ra sau mình chỉ cần tắt cái quảng cáo đó không cho nó hiện ra là được roài Ba gạch ở góc trên phải Chrome ---> Settings---> nhìn xuống dưới thấy.

Cái gì không đáng cười thì đừng sài cái biểu tượng hé ?
By kasperskyvn

P/s:

• Bạn tải Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, chạy IObitUninstallerPortable.exe rồi chỉnh qua Tab Toolbar ► Có cái nào gỡ hết cái đó!
mình chỉ xoá cái IObit thôi vì khi dùng cái này nó bị đứng máy mình làm theo cách hưóng dẫn của bạn roài đó hy vọng sẽ không hiện ra nữa thank bạn nha
By le_tuandt_2503

P/s:

thank bạn nha sau khi cài trình duyệt mặc định thì nó hết bị
Kết nối đề xuất: