Phần mềm hữu ích với Internet
By gainhaque
#656106 đây là lỗi của nó: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

nếu bạn nào biết cách tắt chỉ mình cái nha lúc thì nó hiện ra cả đóng luôn không khống chế nổi phải tắt máy làm lại mới không bị đứng nũa hễ nó hiên ra là đứng máy. mấy cái thứ quảng cáo chết tiệt
By Chancey
By grass3110
#656111 Mình sài laptop vậy làm sao để cài adblock hay admuncher hả bạn laptop không dùng adblock được ak

search on google is adblock for ie (or ff, chorme,..)

ps: trình độ tiếng anh của eam được không mấy bác
By MacKinnon
#656113 Mình sài laptop vậy làm sao để cài adblock hay admuncher hả bạn Nếu bạn đang sử dụng Google Chrome thì mở nó lên, bấm Ctrl + H rồi chuyển qua tab Tiện ích mở rộng, sau đó nhấp vào Tải tiện ích mở rộng khác rồi tìm "Adblock Plus" (hay vào link này: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!) rồi cài đặt nó. Mình thấy nó hoạt động khá hiệu quả.
By thuy_bp75
#656114 Nếu bạn đang sử dụng Google Chrome thì mở nó lên, bấm Ctrl + H rồi chuyển qua tab Tiện ích mở rộng, sau đó nhấp vào Tải tiện ích mở rộng khác rồi tìm "Adblock Plus" (hay vào link này: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!) rồi cài đặt nó. Mình thấy nó hoạt động khá hiệu quả. Thank nhiều nha
By congchuanhangheo.info
cho mình hỏi là cái quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó hiện lên internet bạn ah nếu nó hiện lên internet thì làm sao tắt hả bạn • không hiểu rõ ý bạn: Quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó Hiện lên internet

• Cho xin cái link!
By haybentoi_vitoiluonobenban

• không hiểu rõ ý bạn: Quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó Hiện lên internet

• Cho xin cái link!
đây nè bạn: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bạn vào xem rồi giúp mình nhé có post ảnh ở trên nữa đó
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym