Phần mềm hữu ích với Internet
By jasmine_201
#656162 Thank anh nhiều................................

Đây là file exe nhỏ thằng em Mr.Trungtuyen mình làm. giúp sửa host. click => bung ra cái và bạn có thể dễ dàng lướt fb mình thường. cách cũ nhưng là file host mới nhất đó nhá ^^!

thấy ok thì thanks cái

Link:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

không hỉu sao mới bị chặn. các bạn coppy link và paste nhé đứng click vào link (click vào là nó báo bị chặn)
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

pass: linhpio
By Darron
#656163 hehe. chỉ cần thấy sử dụng tốt và Thank là được rồi ^^!

Thank bạn cực kì là nhiều nhé,tiếc là chỉ thanks được mỗi 1 lần,mong bạn theo pic để fix khi die để anh em được nhờ nhé.
By dunghoivisao
#656167 Cơ chế hoạt động của cái này là sao bạn Cho vài con keylog vào là ngon nhỉ Cơ chế hoạt động rất đơn giản. Viết bằng ngôn ngữ C. qua các lệnh điều kiện thay thế và sửa các địa chỉ trong host ^^!

---------- Bài thêm lúc 09:05 ---------- Bài trước là lúc 09:04 ----------

link die roi bac oi giup toi cai Link k die đâu bạn. xem kỹ lại nhé. cppy và paste link chứ không phải click vào. chúc bạn thành công ^^!
By q_zzzz1992
#656169 đổi dsn thì cũ quá rồi...thử cách khác đi ... đây có phải đâu chỉ đổi DNS bạn. đổi DNS không thể vào up ảnh được. Với lại với chúng mình. cách nào đơn giản và đạt hiệu quả thì ok thôi
By Marco
#656170 hjhj bác chỉ em cái nay với.em vào facebook chát với mọi người được nhưng không nhận đươc tin nhắn trả lời.muốn đoc được tin phải thoát ra vô lại mới được.

cac bác chỉ giúp mình với..........thank.....
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym