Phần mềm hữu ích với Internet
By qwe_jkl

.Không Nhận Link XXX

Nếu bớt đi cái rule này thì đảm bảo Cbox tha hồ hot

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By gialang00719
By thientrangtrannguyen
#656214 Cbox này vãi lắm, Get thì nhanh thật nhưng nói thật chú toàn xài host cùi cứ dis là link bị die. Điều đặc biệt là muốn get link 3x thì phải có VIP.

Nói chung cái Cbox này ưu tiên cho VIP

Mình thì mình hay Get ở getlink4u.info . Cbox nay những lúc rảnh có thể lên chém gió và đặc biệt k phân biệt VIP với người bình thường.

ĐẶc BIỆT link gì cũng có thể GET và đều xài host ngon cho dù dis 3 - 4 lần link vẫn còn hoạt động

Mình k nói thêm hay nói bớt gì, các bạn có thể Test thử 2 Cbox này sẽ biết rõ
By 1176411_294
#656215 Cbox này vãi lắm, Get thì nhanh thật nhưng nói thật chú toàn xài host cùi cứ dis là link bị die. Điều đặc biệt là muốn get link 3x thì phải có VIP.

Mình thì mình hay Get ở getlink4u.info . Cbox nay những lúc rảnh có thể lên chém gió và đặc biệt k phân biệt VIP với người bình thường.

ĐẶc BIỆT link gì cũng có thể GET và đều xài host ngon cho dù dis 3 - 4 lần link vẫn còn hoạt động

Mình k nói thêm hay nói bớt gì, các bạn có thể Test thử 2 Cbox này sẽ biết rõ cbox nay không có phân biệt đâu bác,ai cũng như ai thôi ,ko phân biệt vip hay thường đâu
By daituongquan_8x
#656217 Cbox này vãi lắm, Get thì nhanh thật nhưng nói thật chú toàn xài host cùi cứ dis là link bị die. Điều đặc biệt là muốn get link 3x thì phải có VIP.

Mình k nói thêm hay nói bớt gì, các bạn có thể Test thử 2 Cbox này sẽ biết rõ Cứ như bạn đi qc ấy và vnzleech cũng không phân biệt vip với thường nhé. Còn khi vào getlink4u.info thì đập vào mắt mình là dòng chữ donate to đùng
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym