Phần mềm hữu ích với Internet
By Frang
#652922 không cần code vẫn đăng ký được nhé bạn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By quocanhmatkieng
#652923 If you have a Promo-Code,

enter here:

là gì vậy bạn Tức là nếu bạn có code khuyến mãi để kích hoạt tài khoản vip. đăng ký free thì không cần đâu bạn
By nnight53
#652925 Chưa nguội đâu.hi

Mình muốn lấy 1 file Anh cuoi & Album cuoi an tuong.iso trong cái torrent ở Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mà nó tận 49.89 GB thì có lấy được 1 file lẻ k hay phải cả bộ thế leech kiểu j được
By thegioivanconchuadu
#652926 Thời gian vừa qua mình toàn dùng cái này để leech file của letitbit.Tốc độ cực kì ngon.trung bình khoảng 400-500kb/s.Nhưng khổ nỗi được 4gb free.Hiện tại bây h mình k thể add link download được nữa vì toàn bị báo quá dung lượng rồi Thấy tiếc quá.Không biết bro có cách nào giúp mình với
By boxgreenstar
#652928 hiện tại nếu các bạn down torent nào gồm nhìu file thì nên down từng file một mới resume dc nghe. còn nếu down chung 1 file zip (hay rar) thì k thể resume dc.
By baove_moitruong1208
#652929 hiện tại nếu các bạn down torent nào gồm nhìu file thì nên down từng file một mới resume dc nghe. còn nếu down chung 1 file zip (hay rar) thì k thể resume dc. Dĩ nhiên là nên down từng file 1 rồi
Kết nối đề xuất: