Phần mềm hữu ích với Internet
By yeurauxanh
#652136 Mình bị facebook check như trong ảnh, đã gửi scan CMND, fb nó xác nhận lại là được nhưng vẫn không cho log vào. Ae nào đã từng bị chỉ mình với. mình Thank nhiều. Fb của mình xác nhận email vs điện thoại rồi nha
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By illusion_rainbow
By tommynguyen90
#652171 Cái này là do khi sử dụng FB mà bạn thực hiện cùng 1 thao tác liên tục trong 1 khoảng thời gian cố định nên mới bị ntn. Chức năng này nhằm chống những mã độc auto hoạt động trên FB. Bạn chỉ việc làm theo HD, như nhận dạng hình 1 số friend, và điền thông tin cá nhân cơ bản thì acc sẽ được unlock, nếu sai sẽ bị lock 1 khoảng thời gian, khoảng vài ngày nó sẽ unlock lại nhé
By quandinhhong
#652175 Cái này là do khi sử dụng FB mà bạn thực hiện cùng 1 thao tác liên tục trong 1 khoảng thời gian cố định nên mới bị ntn. Chức năng này nhằm chống những mã độc auto hoạt động trên FB. Bạn chỉ việc làm theo HD, như nhận dạng hình 1 số friend, và điền thông tin cá nhân cơ bản thì acc sẽ được unlock, nếu sai sẽ bị lock 1 khoảng thời gian, khoảng vài ngày nó sẽ unlock lại nhé mình cũng cấp cmnd rồi, nó không cho xác nhận bạn bè
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym