Phần mềm hữu ích với Internet
By Beavis
#652087 em dùng mạng Mega easy+ theo như thông báo trên trang chủ vnpt ở Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

thì tốc độ tối đa của em là 6.144Kbps. nhưng khi vào trang config của con modem p660h t1 v2 của em thì lại có thông số thế này:

vậy có phải tốc độ download tối đa của modem chỉ là 4096kbps không để em còn gọi cho thằng vnpt

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By conyeume231
By ss2.virus
#652274 Reset modem thử coi sao bạn. Không được thì gọi kỹ thuật viên xuống kiểm tra. Mà tốt nhất bạn thử test trên speedtest coi sao đã. Nếu không lên được 6Mbps thì hãy gọi người ta
By rt_ht
#652276 Tìm hiểu kỹ DSL trước khi hỏi .
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chủ yếu là nếu bạn xài mạng chung 1 đường dây điện thoại thì tốc độ modem có thế nhận là 4,096 Mbps . Còn nếu sử dụng dây kết nối Internet riêng thì Lan Network đạt 100Mbps
By anh_truong
#652278 Tìm hiểu kỹ DSL trước khi hỏi .
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Chủ yếu là nếu bạn xài mạng chung 1 đường dây điện thoại thì tốc độ modem có thế nhận là 4,096 Mbps . Còn nếu sử dụng dây kết nối Internet riêng thì Lan Network đạt 100Mbps có nghĩa là em phải gọi bọn vnpt xuống thay dây khác ạ?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym