Phần mềm hữu ích với Internet
By tha_nguoi_dung_8
#651860 Cho em xin hỏi các bạn một tí

Tình hình là em xài Chrome để vào facebook ( dùng 3g ), nhưng được một lúc thì nó hiện như thế này :
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các bạn vào xem và giúp em với, e đã thử restart máy lại, rút 3g vào rùi cắm vào lại, 3g e vẫn còn tiền, em cũng đã thử quét virus cái máy rùi mà vẫn cứ như thế, thậm chí là down firefox để vào luôn nhưng nó không hề thay đổi T-T

các bạn giúp em nhá, e tks các bạn rất nhìu ạ !!!!
By Emil
By Grady
#651863 ae cùng cảnh ngộ rồi! mình mới thoát face giờ vào lại gặp tình trạng này
By chik_chik312
#651864 hix, e vừa dùng cái hotspot để vào thì nó hiện lại bình thường, nhưng mà vào mấy trang khác thì nó load chậm chết lun T-T
By rocklonely1088
#651867 Cho em xin hỏi các bạn một tí

Tình hình là em xài Chrome để vào facebook ( dùng 3g ), nhưng được một lúc thì nó hiện như thế này :
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các bạn vào xem và giúp em với, e đã thử restart máy lại, rút 3g vào rùi cắm vào lại, 3g e vẫn còn tiền, em cũng đã thử quét virus cái máy rùi mà vẫn cứ như thế, thậm chí là down firefox để vào luôn nhưng nó không hề thay đổi T-T

các bạn giúp em nhá, e tks các bạn rất nhìu ạ !!!! Chắc bác bị bóp băng thông nó chạy với tốc độ rùa bò nên mãi không load xong thôi mà
By haanhtho8x
#651870 Em cũng lên facebook bằng chrome. Mà không hiểu tại sao gần đây lên chậm quá. Gửi tin nhắn cũng không được
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym