Phần mềm hữu ích với Internet
By yenbai_net
#650099 Hay lắm,Upload max free được 2gb

Thanks nhiều

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By turtlegirl_241
#650100 Nó mở được có 1 cổng với IDM à

Nhưng down max speed với cái Mega Basic của mình
By bachkim_8k_9x
#650102 Sao bác này được 1 TB mà không thấy giới hạn thời gian luôn vậy? Dùng thử 24h. Có thể dùng thử dung lượng không giới hạn, chứ 1TB thì bõ gì.

Ở đâu ra cái "không thấy giới hạn thời gian luôn vậy?" vậy?

"1TB limit" là giới hạn dung lượng 1TB mà, có phải thời gian đâu!
By Canowicakte
#650103 Sao bác này được 1 TB mà không thấy giới hạn thời gian luôn vậy? Có post link đăng kí khuyến mãi acc pro trong 6 tháng ở trang 1 mà, bạn không đọc sao
By hoangyen_tyt91
#650104 thank mod rất nhiều , từ giờ trở đi em gút bai thằng Media Fire luôn ... lưu trữ , back up cá nhân thì xài COPY với BOX ... còn chia sẻ file thì xài SHARED ... la la la
By hien_fg
#650105 Cái này chỉ tạo được mỗi một cấp thư mục thì phải, không thể tạo một thư mục trong một thư mục được, thế thì quản lý file khó lắm, các bạn có như vậy không.
By zownk_kenBiI
#650107 Có bị xóa file như MF không chủ thớt Trang nào mà vi phạm bản quyền đều chả xoá.

Trang này cũng như MF, 3 tháng không vào thì nó xoá thôi. Nó là trang chia sẻ nha bạn.
By helen_bui_1987
#650108 Trang nào mà vi phạm bản quyền đều chả xoá.

Trang này cũng như MF, 3 tháng không vào thì nó xoá thôi. Nó là trang chia sẻ nha bạn. đang đăng ki chán thê chán thế chán thế
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym