Phần mềm hữu ích với Internet
By s2_heart_to_heart_s2
#647731 bao nhiêu dữ liệu cá nhân của mình đều để trên acc face không thể bỏ được bạn ạ. bây giờ nó bắt xác minh bằng điện thoại mà không được vì dùng viettel. ai giúp mình ngay bây giờ mình giửi tài khoản và mật khẩu cho. thật lòng xin được giúp đỡ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vovaan
#647746 bao nhiêu dữ liệu cá nhân của mình đều để trên acc face không thể bỏ được bạn ạ. bây giờ nó bắt xác minh bằng điện thoại mà không được vì dùng viettel. ai giúp mình ngay bây giờ mình giửi tài khoản và mật khẩu cho. thật lòng xin được giúp đỡ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! mình xác nhận giúp cho. Có mobi đây.
By Botulf
#647747 nick mình đang bị khóa. không vào được tài khoản do mình làm album lớp gửi link cho bạn bè nhiều quá nó khóa bắt xác minh bằng điện thoại
By plus_teen
#647748 nick mình đang bị khóa. không vào được tài khoản do mình làm album lớp gửi link cho bạn bè nhiều quá nó khóa bắt xác minh bằng điện thoại Đang chờ nó gửi code đây, sim mobi mà có thấy gửi về đâu nhỉ. @@
By bantinhcamaubac_dn
#647750 up top có khác giúp mình không hix bao nhiêu bạn bè của mình những kỉ niệm mình đều ném vào face hết biết thế mình không gửi vào đó nữa. Giúp me sim vina hay vietnammobile, bilee cũng được. mình gửi mật khẩu cho
Hình đại diện của thành viên
By lekhanhlamsociu
#699728 chắc chúng ta phải xài vietnammobile quá , tui chưa thử vì k bít có dc k
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online