Phần mềm hữu ích với Internet
By nhoc_ngoc1909
#647859 Hình như giờ hack thủ công chuyển sang chỉ GSM -> Dial up -> Ưu tiên UMST được speed download 512 kbps thì phải , mình test mấy khu vực nhưng mà chỗ nào hack được kiểu này là mạng max được có thế .

Giờ đang dùng kiểu thủ công bên Froce 5 mạng khu vực mình max lên luôn 6mbps . Mỗi tội chơi garena thì host chả thấy đâu inbox chỉ tui cách thủ công của Froce 5 đi ông

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By phat_hung
#647860 Hình như giờ hack thủ công chuyển sang chỉ GSM -> Dial up -> Ưu tiên UMST được speed download 512 kbps thì phải , mình test mấy khu vực nhưng mà chỗ nào hack được kiểu này là mạng max được có thế .

Giờ đang dùng kiểu thủ công bên Froce 5 mạng khu vực mình max lên luôn 6mbps . Mỗi tội chơi garena thì host chả thấy đâu bác chỉ em với zzz mạng em như bác này e173eu
By satthu_anhsang2000
#647861 Của bạn là MF190s thì phải, dùng tool MF190s Dashboard đấy bạn, mình hack thành công, tải MV trên Youtube về cứ 800KB/s kéo về, cũng có lúc lên lúc xuống tèn tèn, có hồi nó đẩy lên 1,2 MB có khi xuống 20KB,....tuỳ lúc, tuỳ sóng bạn à
By thienngaden_hue
#647863 phamloc120893 có cách nào hack cko e173 eu-1 kô . share inbox tui vs

chứ thủ công h có mỗi 500kbs thui không kéo film về xem được chán bác dùng cách gì mà 500kps...nhà em kéo từ idm về có 15kps chỉ em với
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym