Phần mềm hữu ích với Internet
By phuonghoa313
#647706 Bắt đầu từ tối hôm qua mình sử dụng vài cách hack khác nhau nhưng hoàn toàn thất bại, chuyển sang làm cách làm thủ công thì thành công. DCOM chuyển sang sóng HSPA nhưng quái ở chỗ download tốc độ chỉ 20kbps trở xuống.

Mình đã sử dụng vài cách hack từ trước đến giờ đều thành công nhưng giờ đã không còn dùng được.

Có ai bị như mình ko? Mọi người cho ý kiến nha.

Đây là hình minh hoạ:

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By dreamless_1208
#647713 cái Dcom mình mới mua không hack gì cũng HSPA trong khi tốc độ vẫn bị bóp 120kb
By PhimCuoiTuan_vn
#647715 giống của mình quá mình cũng dùng dôcm E173 lúc nào cũng báo HSPA mà tốc độ tải về có 128kbs là căng. download thì đừng có hỏi vì chỉ được độ 15kbs thôi nản. Trong khi đó tối qua vẫ kéo rầm rầm 3GB với tốc độ gầm 800kbs. Sáng giờ đã thử rất nhiều cách nhưng mà thất bại hết.
By cobetinhnghich_nd_95
#647717 Bạn dùng cách nào.

thử vào đây thử hết các cách xem.có vấn đề gì hay tool không hoạt động ra sao comment nếu biết mình sẽ giúp Mình dùng MF190s, mí cách bạn đề cập trước đây mình cũng dùng thành công rùi. Có từ tối qua tới hôm nay là rùa cụ bò thôi

Dùng thủ công sóng lên HSPA mà tốc độ còn chậm thì chịu chết rồi, hix!
By girlbroweyes_2011bk
#647721 chắc do nghẽn mạng quá. dạo này mạng viettel xuống cấp quá đê. MCTD thì chậm đến kinh hồn chỉ còn 128kbs. công nghệ 3G thì khỏi xài luôn Đính chính với mọi người là từ giờ sau khi dùng hết lưu lượng miễn phí băng thông tốc độ cao của 3g viettel thì sẽ bị giảm hết xuống 128/128 kbps , chứ không phải 512 / 256 kbps hay 256 / 128 kbps như ngày trước nữa

Giờ các bạn bỏ ra càng nhiều tiền thì sẽ càng được nhiều dung lượng tốc độ cao .

Ví dụ như gói MCTĐ ( laptop Easy ) 120.000 VNĐ thì được miễn phí 2 GB

Còn gói Mimax 40.000 VNĐ ( 20.000 VNĐ nếu dùng sim sinh viên ) thì được 0,5 GB ( 500MB )

Dùng xong hết thì cứ 128 kbps thôi .
giống của mình quá mình cũng dùng dôcm E173 lúc nào cũng báo HSPA mà tốc độ tải về có 128kbs là căng. download thì đừng có hỏi vì chỉ được độ 15kbs thôi nản. Trong khi đó tối qua vẫ kéo rầm rầm 3GB với tốc độ gầm 800kbs. Sáng giờ đã thử rất nhiều cách nhưng mà thất bại hết. Down ầm ầm do mạng mạng đã bị bóp đâu Giờ có nhiều vùng bị fix 1 số cách phá băng thông rồi . Khuyên bạn nên dùng tool hơn là thủ công
Bắt đầu từ tối hôm qua mình sử dụng vài cách hack khác nhau nhưng hoàn toàn thất bại, chuyển sang làm cách làm thủ công thì thành công. DCOM chuyển sang sóng HSPA nhưng quái ở chỗ download tốc độ chỉ 20kbps trở xuống.

Mình đã sử dụng vài cách hack từ trước đến giờ đều thành công nhưng giờ đã không còn dùng được.

Có ai bị như mình ko? Mọi người cho ý kiến nha.

Đây là hình minh hoạ:

Nhìn cái tốc độ là biết bạn chưa hack thành công rồi . Kiếm thêm cách khác hay down tool đi bạn
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội