Phần mềm hữu ích với Internet
By intelli_prof
#644760 làm sao để khi mình comment trên 1 page trong facebook thì nó không hiện lên trên News Feed của đám bạn nhỉ, mình hay comment trên mấy trang 18+ nên thấy bất tiện quá

Mình lên google search cả buổi mà không tìm ra mấy cái "Wall and NewsFeed" nào cả giao diện trang Privacy Settings của mình là như này (hình như lạc hậu quá nên ít webs nào có)

By tinhdep_minhtuan
By nhox_luv_u_4ever
#644800 Bạn Cmt mà người khác không thấy thì chẳng khác nào ngồi nói một mình . Lập 1 acc mới, không kết bạn, chỉ LIKE và cmt trên các Page thôi, chém thoải mái
By taiemmatoinhuthe174
#644803 TIMELINE mới chỉ cho phép bạn ẩn từng hoạt động , tức là xài bằng tay với từng cái nha bạn! không có cách nào làm ẩn toàn bộ đâu!

Thân! Ẩn từng hoạt động thì làm thế nào đây bạn?

Mình chỉ biết cách ẩn hoạt động của ng khác trên News feed của mình thôi. Còn ẩn hoạt động của mình trên Newsfeed của người khác thì tìm mãi mà không ra, hức

Facebook mình lỡ add lung tung cả thầy cô với gia đình nên muốn comment linh tinh nhảm nhí xíu cũng phải đắn đo suy nghĩ, mệt mỏi quá
By xman_bank
#644804 Mình cũng đang đau đầu vụ hiện các hoạt động của mình trên trang HOME của facebook bạn bè đây.

Like hay cm trang nào 18+ nó hiện lên hết,làm mình chết đứng.Không biết cách nào để không có tình trạng đó không nữa.Chứ còn ẩn "Hoạt động gần đây" thì việc đã rồi,mình mới ẩn được.ko chủ động va linh hoạt chi hết.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym