Phần mềm hữu ích với Internet
By cong_chua_0o_o0_lc
#644725 phát biểu linh tinh cái đếu gì linh tinh,người ta dùng rồi mới biết chứ,có xem kết quả test trên 2 trình duyệt chrome và corom chưa

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Tuari
#644726 Nếu tính công bằng thì phải so sánh số Mb ram chrome >< ram firefox + plugin flash (Plugin flash chạy rời)

Mà nói thật. tui thấy 2 cái đều có cái hay và cái giở riêng .. đừng so sánh như vậy
By pig_luvly
#644727 cái đếu gì linh tinh,người ta dùng rồi mới biết chứ,có xem kết quả test trên 2 trình duyệt chrome và corom chưa linh tinh đúng rồi còn gì nữa, xem lại đi nhé , đừng lm thánh
By nh03m_ko0l
#644728 Dạo này thấy Chrome có vẻ chậm chạp và năng hơn FF. Nhưng bù lại vào web nào cũng hiện đầy đủ Flash mấy em xinh tươi
By hhungcodon123
#644730 Lướt wep thì dùng Chrome còn chơi game thì dùng Firefox >>> nhưng chủ yếu là dùng Chrome vì chức năng đồng bộ hóa của nó hay hơn ^^ Chuẩn rồi ! Với thích cá nhân hóa thì FF cũng good
By cumeoden.4mat
#644732 bây giờ máy ram 2gb trở lên, nên vấn đề ngốn ram có thể chấp nhận được bác ạ! tuy nhiên mở task manager lên nhìn em nó ngốn quá thì cũng rát ruột.

giải pháp là qua Firefox hay IE xài nha bác! em thì đang xài Opera, từ lúc đổi nhân sang chromium xài êm lắm
thế thì chuyển sang dùng cờ rôm + đi,nhẹ mà rất sướng,lướt fb không bị chặn nữa Cờ rôm + ngốn Ram tương đương Chrome, mà ngốn CPU kinh lắm bác ạ!
By nikita24480
#644733 mình thấy FF nó nhẹ hơn Chrome đấy, quan điểm cá nhân mình thôi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym