Chrome bản mới nhất.

Bật có 1 trang youtube để xem AOE,ko bật thêm tab nào mà sao có nhiều chrome thế ? cộng lại chiếm ram nhiều

Chrome đúng không bằng Firefox

thetrung84

nhưng FF chỉ tầm 150 ~170 mb thôi,bật lâu nó mới tăng lên,Chrome vừa bật đã thế rồi

mới cả chỉ có 1 cái firefox.exe trong task thôi

Phillip

chrome càng về sau càng ngốn RAM, nếu máy ít ram thì nên dùng magic memory optimizer cho nó giảm dung lượng bớt

back_t0_zer0

Nặng mà nhanh cũng chẳng sao...tốn tí RAM ăn thua j đâu...RAM giờ toàn 2G với 4G không

cop_con86

chrome càng về sau càng ngốn RAM, nếu máy ít ram thì nên dùng magic memory optimizer cho nó giảm dung lượng bớt không ăn thua đâu bạn à, cái đấy chỉ là giải pháp tạm thời thôi bạn ơi

leanh_hi

thế thì chuyển sang dùng cờ rôm + đi,nhẹ mà rất sướng,lướt fb không bị chặn nữa

Ripley

nhưng FF chỉ tầm 150 ~170 mb thôi,bật lâu nó mới tăng lên,Chrome vừa bật đã thế rồi

mới cả chỉ có 1 cái firefox.exe trong task thôi còn plusin chạy riêng nữa mà.. IE vẫn ít nhất

air_walk_boy_13

thế thì chuyển sang dùng cờ rôm + đi,nhẹ mà rất sướng,lướt fb không bị chặn nữa phát biểu linh tinh

phát biểu linh tinh cái đếu gì linh tinh,người ta dùng rồi mới biết chứ,có xem kết quả test trên 2 trình duyệt chrome và corom chưa

Tuari

Nếu tính công bằng thì phải so sánh số Mb ram chrome >< ram firefox + plugin flash (Plugin flash chạy rời)

Mà nói thật. tui thấy 2 cái đều có cái hay và cái giở riêng .. đừng so sánh như vậy

pig_luvly

cái đếu gì linh tinh,người ta dùng rồi mới biết chứ,có xem kết quả test trên 2 trình duyệt chrome và corom chưa linh tinh đúng rồi còn gì nữa, xem lại đi nhé , đừng lm thánh

nh03m_ko0l

Dạo này thấy Chrome có vẻ chậm chạp và năng hơn FF. Nhưng bù lại vào web nào cũng hiện đầy đủ Flash mấy em xinh tươi

Lướt wep thì dùng Chrome còn chơi game thì dùng Firefox >>> nhưng chủ yếu là dùng Chrome vì chức năng đồng bộ hóa của nó hay hơn ^^

hhungcodon123

Lướt wep thì dùng Chrome còn chơi game thì dùng Firefox >>> nhưng chủ yếu là dùng Chrome vì chức năng đồng bộ hóa của nó hay hơn ^^ Chuẩn rồi ! Với thích cá nhân hóa thì FF cũng good

thế thì chuyển sang dùng cờ rôm + đi,nhẹ mà rất sướng,lướt fb không bị chặn nữa Bạn đã biết TOR ?

cumeoden.4mat

bây giờ máy ram 2gb trở lên, nên vấn đề ngốn ram có thể chấp nhận được bác ạ! tuy nhiên mở task manager lên nhìn em nó ngốn quá thì cũng rát ruột.

giải pháp là qua Firefox hay IE xài nha bác! em thì đang xài Opera, từ lúc đổi nhân sang chromium xài êm lắm
thế thì chuyển sang dùng cờ rôm + đi,nhẹ mà rất sướng,lướt fb không bị chặn nữa Cờ rôm + ngốn Ram tương đương Chrome, mà ngốn CPU kinh lắm bác ạ!

Các chủ đề có liên quan khác