Phần mềm hữu ích với Internet
By hoacocken83
#644700 MÌNH không hiểu sao mình xem video-clip trên youtube thì ngon lành không vấn đề gì cả nhưng hễ cứ tải về máy thì mở ra là không có tiếng. clip dài hay ngắn cũng đều mất tiếng chỉ xem được hình thôi à.

có bạn nào biết chỉ mình cách khắc phục với

MÌNH XIN CÁM ƠN

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By justpur
#644701 cái này là do IDM bạn à,bạn nên update bản IDM mới nhất IDM 6.17 Build 7
Code: http://ket-noi.com/forum/f247/internet-download-manager-6-17-build-7-final-trinh-download-so-mot-the-gioi-2719228.html
By heocon_doremon
#644706 Bạn vào youtube down thêm 1 cái file .m4a của file đó nữa về rồi đổi cái đuôi .m4a thành .mp3(rename cái đuôi thôi. Đổi trong windows là được rồi không cần tool). Xong thì bỏ 2 cái file ấy(cùng tên nhé) trong cùng 1 thư mục mở lên là có tiếng thôi.
By dl_cafe_nhe
#644707 Có mỗi cái lỗi này mà không biết bao nhiều topic hỏi rồi nữa. Update IDM lên bản mới nhất update add-on extention cho trình duyệt nữa là h
By nestea147
#644708 Bạn vào youtube down thêm 1 cái file .m4a của file đó nữa về rồi đổi cái đuôi .m4a thành .mp3(rename cái đuôi thôi. Đổi trong windows là được rồi không cần tool). Xong thì bỏ 2 cái file ấy(cùng tên nhé) trong cùng 1 thư mục mở lên là có tiếng thôi.
lúc trước bị mà khong biết làm

giờ thì update lên mới hết là ok
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym